`
←  God of war
Logo
»

god of war zone2

volk007's Photo volk007 10 Mar 2013

ผมซื้อมาแล้วใส่โค้ดไม่ได้อ่ะครับมันบอกว่ารหัสผิด ผมสมัครของประเทศอังกฤษไม่ทราบถูกรึเปล่าครับ
ขอบคุณมากครับ

DeeRRaiDeR's Photo DeeRRaiDeR 10 Mar 2013

ท่านซื้อแผ่นโซนไหนครับ แล้วไอดีท่านโซนไหนครับ ใช้ให้ตรงกันด้วยนะครับ ไม่งั้นจะใช้โค็ดไม่ได้ครับ

ท่านซื้อแผ่นโซนไหนครับ แล้วไอดีท่านโซนไหนครับ ใช้ให้ตรงกันด้วยนะครับ ไม่งั้นจะใช้โค็ดไม่ได้ครับ

Brooklyn's Photo Brooklyn 10 Mar 2013

ตามนั้น

roger's Photo roger 10 Mar 2013

login ด้วย ID ของ UK แล้วค่อยไป redeem code