`
←  Diablo 3
Logo
»

ขอรายชื่อผู้กล้าที่ยังมีชีวิตอยู่หน่อยครับ...

Zeroprofessional's Photo Zeroprofessional 11 Feb 2013

เดี๋ยวผมขอปั่นอีกสักอาทิตย์ล่าของแรห์ก่อนคงลงอินเฟอโนได้ตอนนี้แอ๊คสาม Nomal อยู่ - - กากตดมาก ขอปั่นแปป ขอรายชื่อเพื่อนที่

เล่นหน่อยครับเดี๋ยวผมแอ๊ดไปเล่นด้วยผมเล่นประมาณ 6 โมงเย็น - ตี 1 นะครับ :r25:

overtune's Photo overtune 11 Feb 2013

เล่นหลังตี 1 คับ

L-JacK's Photo L-JacK 11 Feb 2013

เลิกเล่นไปละ มาช้านะเราน่ะ

ยาขมชนิดเม็ด's Photo ยาขมชนิดเม็ด 12 Feb 2013

ตอนนี้เล่นคนเดียวอยู่ act1 อินเฟอโน่ครับ เล่น WD ตอนนี้อยากฟาร์มเงินมากครับ ฟาร์มที่ act ไหนดีครับ

southtown's Photo southtown 12 Feb 2013

ไปเว็บ d3thai นะคับ อบอุ่นมากเพื่อนตรึม

โจ้'s Photo โจ้ 13 Feb 2013

run ACT3ก่อนนอนทุกวัน

Kisame's Photo Kisame 13 Feb 2013

วันนี้ตี4 อัฟแพทใหม่ pvp มาแล้วนี่ครับ

grantxosis's Photo grantxosis 13 Feb 2013

อยากจะถามว่าใครเล่นเซิฟเอเซียบ้างครับ คือผมโหลดแพท์ใหม่ไปแล้วเข้าเซิฟเอเซียไม่ได้ครับมันให้โหลดแพท์ตลอดเลยแต่กลับเข้าของอเมริกาได้แล้วผมไม่ได้เล่นอเมริกาด้วยนะครับหรือว่าเอเซียยังไม่เปิดครับ

Zeroprofessional's Photo Zeroprofessional 13 Feb 2013

เอเชียเหมือนกันงับเข้าไม่ได้ กะว่าจะเล่นสักสองชั่วโมงก่อนไปทำงานสักหน่อย + +

grantxosis's Photo grantxosis 13 Feb 2013

ตอนนี้เอเซียยังเข้าไม่ได้เลยครับ New Patch ตลอดงงครับ ทั้งๆที่อัพไปแล้ว

Zeroprofessional's Photo Zeroprofessional 13 Feb 2013

เดี๋ยวเย็นๆ ลองเช็คอีกทีต้องรีบจบ Night จะได้ดรอปของแรงๆหน่อย - -"

Soetheby's Photo Soetheby 13 Feb 2013

Soetheby คับ

ลอง Add มานะ ~*

Zeroprofessional's Photo Zeroprofessional 15 Feb 2013

ตอนนี้กำลังเก็บพารากอนเลเวล - -. ดรอปของโหดๆ Map ไหนครับ พึ่งเล่น T_T รอจบ Nightmare จะเริ่มล่าของแร๊ะ

dOgnOeAt's Photo dOgnOeAt 17 Feb 2013

เอ ผมว่าจะเล่น monk ญ ใหม่ ตกลงเล่นเซิฟไหนกันอะครับ จะได้แจมๆด้วย ฮาๆ

Zeroprofessional's Photo Zeroprofessional 21 Feb 2013

มาเซิฟอเมริกาเลย 555+ ผมไม่เล่นแร๊ะเซิฟเอเชีย ตอนนี้เล่นม๊อง 60 พารากอน 11 งับ

mmmmm's Photo mmmmm 22 Feb 2013

ถอนทุนคืน+กำไรเกือบๆหมื่น ก็ชิ่งแล้วครับผม

captPae's Photo captPae 08 Mar 2013

ใครเลิกเล่นให้ id ยืมกันเล่นได้รึเปล่าครับเกมส์นี้ แหะๆ