`
←  Diablo 3
Logo
»

ไม่ได้เล่นนาน..ล็อคอินไม่ผ่านอ่ะคับขึ้น Er...

..HnOnG..'s Photo ..HnOnG.. 01 Feb 2013

หลังจากไม่ได้เล่นมาหลายเดือน..เมื่อกี้เพิ่งล็อคอินเข้าไป เมลถูก พาสเวิดถูก แต่มาติดที่
Authenticator กรอกมาหลายรอบแล้วไม่ผ่านอ่ะคับ..มันขึ้น Error3 จะแก้ยังไงได้มั่งอ่ะคับ..? อยากเข้าไปเล่นจัง.. :r15:

dreamers's Photo dreamers 02 Feb 2013

กด sync ที่ตัว authen ให้มันเชื่อมต่อข้อมูลใหม่
แล้วเอาเลขไปใช้ได้เลย

..HnOnG..'s Photo ..HnOnG.. 02 Feb 2013

ขอบคุณคับ เด๋วลองไปทำดู..

..HnOnG..'s Photo ..HnOnG.. 26 Feb 2013

ลองแล้วไม่หายอ่ะคับ วานช่วยที ยังรอคำตอบอยุ่นะคับขอบคุณคับ..!!

overtune's Photo overtune 28 Feb 2013

อ่าวผมก็นึกว่าทำได้ไปนานแล้ว ผมก็เจอปัญหานี้เหมือนกัน ให้คุณลองไป login server region asia ก่อนครับ แล้วค่อยมาลอง region us ใหม่