`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

ฝากเนื้อฝากตัวกับ Fifa 13 ออนไลน์ด้วยครับ

nooy1's Photo nooy1 30 Jan 2013

หลังจากที่ผมได้ออนไลน์ แล้วผมพึ่งรู้ว่าโลกกว้างมาก การที่ได้เล่นร่วมกับคนอื่นนี้มันสนุกอย่างนี้นี่เอง แทบลืมเกมส์อื่นไปเลยครับ
ผมขอฝากเนื่้อฝากต้วด้วยครับ ต่อจากนี้ผมต้องทำยังไงถึงจะเข้ากลุ่มกับพวกท่านได้ครับ
CrossingMite99
ขอบคุณครับ

xStudio's Photo xStudio 30 Jan 2013

มาเข้าแก้ง fifa ultimate มั้ยครับ นำทีมโดย The Kheak Fifa master ครับ

:r18:

nooy1's Photo nooy1 30 Jan 2013

ผมกำลังหัดเล่นอยู่ครับแนะนำวีธีเล่นหน่อยครับผมเล่นไม่คอยรู้เรื่องเลย

Ritcher's Photo Ritcher 04 Feb 2013

หาซื้อหูฟังมาด่วนเลยนะครับ เพราะจะได้คุยกันรู้เรื่องครับ ท่านไม่มีหูฟังมันก็คุยกันไม่ได้อ่ะครับ

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 06 Feb 2013

ดีครับคุณนุ้ย ขอบคุณที่เลือกคลับ ยักษ์กะโหลกกะลาอย่างพวกผมนะครับ