`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

ถ้าผมซื้อแผ่น FiFa 13 ตอนนี้ยังจะเล่นออนไล...

nooy1's Photo nooy1 28 Jan 2013

ถ้าผมซื้อแผ่น FiFa 13 ตอนนี้ยังจะเล่นออนไลน์ทั้นคนอื่นหรือเปล่าครับ
คือเล่น offline มานานแระ รู้สึกว่าไม่สนุกขึ้นไปทุกวัน เลยอยากจะถอยแผ่นแท้มาออนไลน์บ้าง
ยังจะเล่นทั้นคนอื่นมั้นตอนนี้หรือต้อง รอ ภาค 14 ครับ
ขอบคุณครับ

Ritcher's Photo Ritcher 28 Jan 2013

ทันครับ เล่นได้อย่างต่ำก็ประมาณถึงเดือนกันยายนอ่ะครับ ซื้อเลยครับแล้วแอดแทกผมใว้เล่นด้วยกันก็ได้ครับ เดี๋ยวผมพาเข้ากลุ่มครับ

nooy1's Photo nooy1 28 Jan 2013

ผมหาที่ซื้อแผ่นไม่ได้เลยมีที่ไหนขายบ้างครับ

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 29 Jan 2013

ไม่ต้องซื้อแท้ครับ เติมไมโครซักพ้อยแล้ว ซื้อรีดีมโค้ดเอาครับ สองร้อยกว่าบาท ออนไลน์เหมือนกันครับ หุหุ

nooy1's Photo nooy1 29 Jan 2013

สอนวิธ๊ซื้อโค้ดด้วยครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม
เย็นนี้จะไปเติมแล้ว
แล้วเจอกันครับ