`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

FIFA13 มีปัญหาการซื้อนักเตะแล้วค้างครับ

DeathDeMoN's Photo DeathDeMoN 16 Jan 2013

สวัสดีครับ ผมได้เล่นฟีฟ่า 13 career mode ,ายาวนานจนถึง ฤดูกาล 2019 ซึ่งปกติผมก็ได้ซื้อขายนักเตะเป็นประจำไม่มีอาการใดๆ แต่พอมาถึงฤดูกาลนี้ก่อนเปิดซีซั่น ถ้าติดต่อนักเตะ ค่าตัว สัญญา เรียบร้อยแล้ว วันถัดไปที่จะได้ตัวนักเตะนั้นเกมจะค้างไปทันที แต่ถ้ายืมตัวหรือเซ็นฟรีแบบนี้ไม่เป็นไร ลองผิดลองถูกมาจนทราบสาเหตุ ใครพอมีวิธีแก้ไขบ้างครับ ผมไม่ได้เล่นออนไลน์นะครับ T^T

chaba's Photo chaba 17 Jan 2013

ผมก็เป็นครับ เล่นไปสามฤดูกาล อุส่าขายวิลเชียให้มาดริดได้ 50 ล้าน ดันค้างเฉย

:r52: