`
←  Diablo 3
Logo
»

ไม่ได้เข้านาน ของหายเกลี้ยงเบย มันมีรีเซตs...

Silversmoke's Photo Silversmoke 13 Jan 2013

งงครับ เมืื่อกี้ เข้า diablo3 ว่าจะเล่น ปรากฎว่า ของหาย เท่านั้นไม่พอ ตัวละครหาย achiement หาย หายหมด เกลี้ยงเลย

มันมีเหตุการ์ณที่ battle net ล้าง server รึปล้าวครับ?
หรือเกิดอะไรขึ้นกับaccount ผม จะว่าโดนแฮคก็ไม่ใช่ เพราะ AC ก็หาย...

Kamiyu's Photo Kamiyu 13 Jan 2013

ของผมเพิ่งเข้าไปเมื่อวาน ยังปกตินะ
หลังจากหลายเดือนที่ไม่ได้เข้าไปเลย

Silversmoke's Photo Silversmoke 13 Jan 2013

เจอแล้วครับ ผมง่าวเอง มันdefault ไปที่ EU server
เอิ้ก