`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

THEATRHYTHM FINAL FANTASY บน iphone มาแล้ว...

Kanyne360's Photo Kanyne360 25 Dec 2012

New iPad ผม ios 5.1.1 ลองทำตามขั้นตอนแล้ว เพลงไม่ขึ้นเลยอ่ะครับ ลองโหลดจาก store ยุ่นก็แล้ว ไทยก็แล้ว ลบแล้วโหลดทำใหม่ก็ไม่ขึ้น ลองแปะทับไปหมดเลยโดยไม่ลบโปรไฟล์ที่ติดมากะไฟล์ก็ยังไม่ขึ้นอ่ะครับ มีใครพอรู้วิธีมั่งไหม ใช้ ifunbox เครื่องไม่ได้เจลนะครับ

paween_a's Photo paween_a 13 Jan 2013

ใครมีไฟล์ pack save ที่ว่าส่งมาให้ลองหน่อยครับ อยากลอง copy ดูบ้าง

tonnie's Photo tonnie 18 Jan 2013

ตกขบวน เพิ่งได้ ipad มา - -
ถ้ายังใช้ได้อยู่ รบกวนชี้เป้าโหลด song pack ให้ทีครับ

pikaouy's Photo pikaouy 18 Jan 2013

ใครอยากได้ลายแทงหลังไมค์นะฮะ

naknaknak's Photo naknaknak 23 Jan 2013

เพิ่งลอง กับ i5 ใช้ได้แล้ว

มาร้อยก่าเพลง profile เดิม >.<

oilonline's Photo oilonline 23 Jan 2013

อยากจะรบกวนขอลายแทงหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

PrTv's Photo PrTv 24 Jan 2013

ขอด้วยคนจิคร้าบ :r51:

PrTv's Photo PrTv 24 Jan 2013

ไม่เป็นไรแล้วครับหาได้แล้วคร้าบบ