`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

แนะนำลานเบียร์ "สด นอก กรอบ" ที่ C...

boyzamu's Photo boyzamu 12 Nov 2012

เพื่อนๆคงรู้จัก CDC ที่อยู่แถวเลียบทางด่วนใกล้ๆลาดพร้าว 71 กันใช่ไหมครับ ลานเบียร์นี้จัดที่ร้าน EST.33 นะครับ

บรรยากาศชิลดีครับ ที่สำคัญคนสวยๆมานั่งกันเต็มเลย

จิบเบียร์ไปเหล่สาวไป

ไม่กล้าถ่ายรูปสาวโต๊ะอื่น เอารูปเด็กเชียร์เบียร์ไปแทนละกันนะครับ

boyzamu's Photo boyzamu 12 Nov 2012

ใครอยากเป็นแบบให้ศิลปินเหล่านี้วาดรูปเหมือนใบหน้าลงบน Note II ก็ได้นะครับ ไม่มีค่าใช้จ่าย

ชื่อร้านครับ

เบียร์ เครื่องดื่มแอลกอฮอล์ไม่เหมาะกันน้องๆ หนูๆนะจ๊ะ

มีวงดนตรีสดมาเล่นเพลงให้ฟังด้วย

วงนี้ไม่รู้ชื่อวงอะไร ร้องได้ถูกใจหลายๆคนมาก

นักร้องประจำวงครับ เห็นหน้าตี๋ๆแบบนี้ บิวอารมณ์คนฟังเก่งมาก

L-JacK's Photo L-JacK 13 Nov 2012

น่าไปนั่ง ชิลๆ มากเลยครับ

ปล.สาวๆสวยๆ เยอะจริงใช่ป่ะ

lekkung's Photo lekkung 28 Nov 2012

อยุแถวบ้านเลยครับ แว้นมอไซค์ไปยังได้ 31 ธค มี Mild tattoo color แร้วก้อ crescendo มานะครับ ใครสนใจไปได้เลย