`
←  << KINECT >>
Logo
»

ช่้วยด้วย ครับเล่น Dance Central 3 ไม่ได้...

wildarms's Photo wildarms 30 Oct 2012

เครื่องผม เป็น RHG db 14699 สามารถ เล่น dance central ภาค 1 กับ ภาค 2 ได้ แต่ พอภาค 3 เล่นไม่ได้ครับ คือเข้าเกม พอมีำคำอธิบายให้ เกี่ยวกับ จัด พื้นที่ kinect และพอจะเริ่มเกม ก็ขึ้นว่า เกม error และกลับไป จอหน้า db ปกติ ครับ ไม่ทราบว่า เป็นจาก สาเหตุ อะไรครับ มีวิธีแก้ไขหรือเปล่าครับ

retromer's Photo retromer 04 Nov 2012

ลงข้อมูล error ด้วยว่าอะไรครับ

Jezus's Photo Jezus 09 Dec 2012

ภาคสามต้อง DB 15574 ครับพ้มๆๆ