`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

ใครเล่น RE6 จบแล้วมาคุยกันครับ[สปอยเต็มเหน...

kabutoart's Photo kabutoart 13 Nov 2012

จบแล้วครับหนุกตรงซื้อสกิลมาเสริมนี่หละเพิ่งซื้อ แบบกระสุนไม่หมดไปหนึ่งดอกอิอิ

CRVXZ's Photo CRVXZ 03 Dec 2012

ผมว่า Ada เก่งที่สุด สุดยอดมาก :r63:

kim10's Photo kim10 06 Dec 2012

ล่าสุดตามข่าวรู้สึกว่าจะมีโหมดใหม่มาเป็น DLC นะครับ แต่ดูท่าทาง ไม่ฟรีแน่นอน :r38:

boyzamu's Photo boyzamu 12 Mar 2013

ผมเล่นเกมส์นี้เพราะน้อง Sherry คนเดียว

ait1988's Photo ait1988 17 Mar 2013

เพิ่งเล่นจบ
เห้นตอน title เกมส์ มีแมงมุม มีใยแมงมุม
ตอนเล่นเกมทำไมไม่มีแมงมุม = ="

W-Work's Photo W-Work 18 Mar 2013

จบครบทุกตัว แล้ว

Mercenaries ปลดล็อกทุกอย่างชุดครบแล้ว ขายแผ่นเลย อิอิ

View PostW-Work, on 18 March 2013 - 12:42 AM, said:

Mercenaries ปลดล็อกทุกอย่างชุดครบแล้ว ขายแผ่นเลย อิอิ

เนื้อเรื่อง ADA ถ้าใครเล่นหลายๆรอบเก่งแล้วจะรู้ว่า ADA จบง่ายสุด เน้นลอบฆ่า

ตัวยากสุดนั่น คริส ศัตรูโหดนรกแตก ที่เหลือกลางๆผ่านฉลุย

kim10's Photo kim10 18 Mar 2013

View PostW-Work, on 18 March 2013 - 12:45 AM, said:

เนื้อเรื่อง ADA ถ้าใครเล่นหลายๆรอบเก่งแล้วจะรู้ว่า ADA จบง่ายสุด เน้นลอบฆ่า

ตัวยากสุดนั่น คริส ศัตรูโหดนรกแตก ที่เหลือกลางๆผ่านฉลุย

เห็นด้วยครับ ADA ง่ายสุด ยิ่งเล่น co-op นะครับยิ่งง่ายเข้าไปใหญ่
เพราะเหมือนมีคนมาช่วยอีกคนนึงแต่ศัตรูเท่าเดิม