`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

เปิดตัวสโมสรน้องใหม่ ทีมยักษ์ไม่มีเพชร จ้า...

cocoro's Photo cocoro 06 Oct 2012

View Postfinalekung^^, on 06 October 2012 - 08:27 PM, said:

ถ้าไม่ถึงขนาด กระตุกยิก ก็ไม่มีปัญหาครับ ส่งได้ ยิงได้ก็พอจ้า
ออกตัวก่อนนะครับ ว่าเพิ่งเริ่มเล่นจริงๆ ไม่เยแตะมาก่อน ซื้อมาเล่นแก้เครียดน่ะครับ ไใ่ถูกใจขออภัยทุกท่านด้วย

Ritcher's Photo Ritcher 07 Oct 2012

วันนี้ผมลองออน proclub กับฝรั่งไปเจอคนออส เล่นโกล์เทพมาก
ถ้าเป็นคนไทยผมชวนไปแล้ว

royviter's Photo royviter 07 Oct 2012

เดี๋ยวแอดไปครับพ้ม :)

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 11 Oct 2012

ว่างๆก็แวะมาเล่นด้วยกันนะครับ เราต้องการคนเยอะกว่านี้ ฮ่าๆๆๆ

XParm's Photo XParm 11 Oct 2012

ผมเข้าไปทีไร ตาฟู่เล่นแต่ Re6 :r31:

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 12 Oct 2012

View PostXParm, on 11 October 2012 - 01:36 PM, said:

ผมเข้าไปทีไร ตาฟู่เล่นแต่ Re6 :r31:
ช่วงหลังผมออนดึก ลูกทีมหายหมดเลยครับคุณปาล์ม หลังๆได้แต่ไปเล่นกับทีม wacky อ่ะครับ

แต่ถ้าลูกทีมอยู่สักสามสี่คนผมก็ชวนเล่นคลับแล้วครับ

Ritcher's Photo Ritcher 13 Oct 2012

ผมอาทิตย์หลังวันที่20 อ่ะครับ ถึงได้ออนดึกครับ
ช่วงนี้ว่างกลางวันครับ ออนปลดล๊อคได้เยอะพอสมควรแล้วครับ
ผมปรับมาเล่นกลาง ซ้าย ขวา ได้หมดครับ ตอนนี้

Excibition's Photo Excibition 13 Oct 2012

เล่นกันมากคับ ฮาตลอดไอ้ผมก็เล่นไม่ค่อยเก่งซะด้วย :r19: ขอแอบไปปั้มเลเวลก่อน :r18:

Ritcher's Photo Ritcher 13 Oct 2012

View PostExcibition, on 13 October 2012 - 09:21 PM, said:

เล่นกันมากคับ ฮาตลอดไอ้ผมก็เล่นไม่ค่อยเก่งซะด้วย :r19: ขอแอบไปปั้มเลเวลก่อน :r18:
ยินดีที่รู้จักครับคุณเอ็กซ์ ผมโน๊ต NotizOne ครับ บางทีน้องผมก็ออนแทนครับ
น้องผมชื่อ หมูอ้วน ไอ้นี่เล่นคนละสไตล์กับผมเลย มันออกจะขี้เลี้ยงมากๆ

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 13 Oct 2012

ทีมเราเริ่มแกร่งแล้วแฮะ เด๋วไปเล่นอีกรอบก่อนนอน หุหุ

View Postfinalekung^^, on 13 October 2012 - 10:28 PM, said:

ทีมเราเริ่มแกร่งแล้วแฮะ เด๋วไปเล่นอีกรอบก่อนนอน หุหุ
หมูมันออนอยู่ครับไปทักมันเลย

Excibition's Photo Excibition 13 Oct 2012

View PostRitcher, on 13 October 2012 - 10:09 PM, said:

ยินดีที่รู้จักครับคุณเอ็กซ์ ผมโน๊ต NotizOne ครับ บางทีน้องผมก็ออนแทนครับ
น้องผมชื่อ หมูอ้วน ไอ้นี่เล่นคนละสไตล์กับผมเลย มันออกจะขี้เลี้ยงมากๆ

คุณโน๊ตมีบอทช่วยปั้มเลเวล

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 14 Oct 2012

ประกาศ ประธานขอเลิกเล่น FUT เหตุเพราะมันปรับการป้องกันไม่ได้ เซ็งเป็ด งือๆ

เกมนี้เหลือออนไลน์แค่ pro club กับ career mode นอกนั้นเลิกจนกว่าจะปรับได้ เชอะ

adddd's Photo adddd 14 Oct 2012

เมื่อวาน มัยโดนไล่จากคลับอ่ะ -+-แถมลบชื่อที่แอดไปด้วย

เมื่อวาน มัยโดนไล่จากคลับอ่ะ -+-แถมลบชื่อที่แอดไปด้วย

Ritcher's Photo Ritcher 15 Oct 2012

View Postadddd, on 14 October 2012 - 09:43 PM, said:

ผมเห็นแล้วละครับ รู้สึกจะชื่อ add อะไรสักอย่างยาวๆน่ะครับใช่ไหมครับ
ทีนี้ปัญหามันมาจากว่าคุณแอดมาแล้วพอคุณฟู่สอบถามท่าน ท่านก็เงียบ
ทั้งภาษาไทยและอังกฤษ จนคุณฟู่ต้องบอกว่าขออภัยด้วยที่ต้องทำแบบนี้
คือเตะคุณออก และลบชื่อออก เพราะว่าท่านเงียบอ่ะครับ ผมก็อยู่ใน party
พร้อมกับคุณ Exibition อีกคนครับ คือได้ยินตลอด ถ้างั้นรบกวนแอดมาอีกทีนะครับผม

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 15 Oct 2012

View Postadddd, on 14 October 2012 - 09:43 PM, said:

อันดับแรกต้องกล่าวขออภัยก่อน ไม่ได้มีเจตนาจะลบท่านออกจากทีม หรือเฟรนลิสเลยครับ

ณ เวลานั้น ผมทั้งส่งข้อความให้้ปลี่ยนแผน ทั้งชวนคุยในตี้เป็นภาษาไทยและอังกฤษ ก็แล้วท่านก็ไม่ตอบกลับ

แถมกดเสริชหาทีมเล่นเลย ทั้งๆที่เพื่อนๆในตี้ยังอยู่ม้านั่งข้างสนาม ผมเลยนึกว่าท่านเป็นชาวต่างชาติ

และมากวนมาเกรียนเล่นๆใส่ ก็เลยทำการไล่ออกจากทีมและลบเฟรนลิสทิ้งเพราะเข้าใจผิดแค่นั้นเองครับ

เดี๋ยวผมแอดไปละกันครับ ขอโทษด้วยจริงๆครับ

teddyman's Photo teddyman 15 Oct 2012

สงสัยต้องเพิ่มคุณสมบัติมีไมค์เพิ่มแล้วมั้งครับ ไม่งั้นสื่อสารกันไม่รู้เรื่อง :confuse:

adddd's Photo adddd 15 Oct 2012

ขอโทษเหมือนกันครับ พอดีไมค์สายมันขาด เดี๋ยวไปซื้อใหม่ก่อนเดี่ยวไปร่วมก๊วนด้วย :r17:

Excibition's Photo Excibition 15 Oct 2012

View Postadddd, on 15 October 2012 - 09:55 AM, said:

ขอโทษเหมือนกันครับ พอดีไมค์สายมันขาด เดี๋ยวไปซื้อใหม่ก่อนเดี่ยวไปร่วมก๊วนด้วย :r17:

หามาด่วนเลยคับ ทีแรกผมก็เห็นคุณเสียบไมค์แต่ไม่มีเสียงตอบกลับมาสักที

Ritcher's Photo Ritcher 15 Oct 2012

ทีมเรายังขาดคนครับ มาเลยครับผม