`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

เข้า Ultimate team ในเว็บกันได้ไหมครับ ?

Ryudohz's Photo Ryudohz 29 Sep 2012

ผมเข้าไม่ได้มานานมากแล้วในเว็บ ท่านอื่นเข้าได้ไหมครับ :(

The Great Wall's Photo The Great Wall 29 Sep 2012

ผมเข้าได้นะครับ มีบางช่วงที่เว็บเค้าปิดปรับปรุง
ของผมเข้าจากนี่ครับ http://www.ea.com/uk...a-ultimate-team

Ryudohz's Photo Ryudohz 30 Sep 2012

แปลกจังทำไมผมเข้าไม่ได้ตลอด เห่อ งง มากๆ จะไว้ซื้อขายนักเตะตอลออกไปข้างนอก เศร้าใจ

ยังไงขอบคุณมากครับ

The Great Wall's Photo The Great Wall 30 Sep 2012

เล่นผ่านเครื่องอะไรครับ Notebook,Tablet หรือว่า iPhone
ของผมเคยมีช่วงนึงเล่นผ่าน Web Abb ผ่าน Notebook เท่าไหร่ก็ไม่ได้
ตอนแรกไม่รู้ว่าทำไม ที่นี้ลองตั้งวันที่เครื่องใหม่เพราะถ่าน Bios มันเสื่อม วันที่มันผิดไปไกล
ตอนนี้กลับมาเล่นได้แล้วครับ

Ryudohz's Photo Ryudohz 30 Sep 2012

เล่นใน pc ครับ

ล่าสุดลองใน galaxy s3 ดันเข้าได้ เป็นงงเลย - -"

zero360123's Photo zero360123 04 Oct 2012

สมัคร Id ea เข้ามาแล้ว จะมาเชื่อมต่อกับ gemerteg xbox ต้องทำไงครับ ว่าจะขายตัวใน โน๊ตบุ๊ค ไม่อยากเปิด xbox

ผู้รุ้ช่วยตอบที

arterart's Photo arterart 04 Oct 2012

เข้าใน ea account ใน xbox ในหน้า menu ครับ แล้วมันจะให้กรอก mail ก้อทำตาม จากนั้นก้อเอาไป signin ใน เวป EA เรยคัฟผม