`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

รบกวนอยากทราบเกมส์หน่อยนะครับผม

sunji14978's Photo sunji14978 24 Sep 2012

อยากทราบเกมส์อะไรบ้างอ่ะครับที่คล้ายๆ DJ max หรือ Tap sonic น่ะครับที่เล่นบน Android ได้นะครับผม

ตอนนี้อยากหาลองอะไรใหม่ๆนะครับ

ปล. O2jam เคยโหลดมาแล้วเล่นไม่ได้อ่ะครับผม T T เสียใจมากครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับผม

kim10's Photo kim10 29 Sep 2012

ส่วนใหญ่ใน android ที่ดังๆนิยมก็
tap tap อะครับ รุ้สึกภาคล่าสุดเป็นภาค 4 แล้ว

แต่แนะนำครับ Lyric Legend 2 มันมากภาค เกมแนวดีด้วยกดตามเนื้อร้องเสิดในมาเกตเจอแน่นอนครับ

gchoi's Photo gchoi 23 May 2013

tap tap ที่เล่นก็โอเคนะเพลงเพราะ