`
←  Gears Of War 3
Logo
»

เพิ่งได้เล่นครับ จบ1รอบแล้วยังเล่น insane...

banisher's Photo banisher 19 Sep 2012

จบแบบ hardcore ครับ ดู credit จบแล้ว โหมด insane ยังเป้นสีเทาอยู่เลย
พอเข้า continue มันก็โผล่ที่บอสใหญ่เลย
งงครับ ต้องทำยังไงถึงจะเล่นโหมด insane ได้ ขอบคุณครับ
ออ เครื่องผม RGH ครับ

itti079's Photo itti079 21 Sep 2012

เป็นไปได้ไหมครับ ที่อาจเล่นแบบ Co-op แล้วไม่ได้เล่นแบบ hardcore ทุกฉาก มันจึงไม่ปลดล็อคให้

banisher's Photo banisher 22 Sep 2012

เล่นแบบคนเดียวตลอดครับ แล้วก็คิดว่าไม่เคยเปลี่ยนความยากนะครับ
เดี๋ยวลองเล่นใหม่อีกรอบดูครับ
ขอบคุณครับ นึกว่าห้องจะร้างซะแล้ว

Interstella555's Photo Interstella555 23 Sep 2012

ลองเข้าไปดูในตอนเลือกฉากก่อนเล่นครับจะมีบอกว่าเราจบด่านนั้นมาด้วยความยากระดับไหน