`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

แก๊ง Battlefield ต้อนรับสมาชิกใหม่กันหน่อย...

thaiger's Photo thaiger 05 Sep 2012

เผอิญสองอาทิตย์นี้ผมต้องเตรียมลูกสอบ เลยหายไปนะครับ ช่วยกัน add หน่อยนะครับ พาเขาเดินตามรถถัง แล้วเตรียมไฟไปปั้มชีวิตเขาด้วยนะครับ เอิ๊ก ๆๆ

piper's Photo piper 05 Sep 2012

ฮาๆ ขอติดสอยห้อยตามเข้าสนามรบด้วยคนครับ ไม่ได้เล่น bf มานานเป็นปีๆแล้ว แต่รอบนี้คงอยู่ยาวไปจนกว่าจะมี bf4 ครับ

ยังไงฝากแอดกันด้วยนะครับ pissanu9 อันนี้ gamertag ใหม่ครับ

RONAN321's Photo RONAN321 06 Sep 2012

พี่อ้วนมะไหร่ย้ายค่าย...^^

piper's Photo piper 09 Sep 2012

เพิ่งได้เล่นไปวันแรก หลังจากไม่ได้เล่น bf มาหลายปี โดน kill จนเหนื่อยครับ :hot:

รู้สึกยังไม่ค่อยคล่องมือ จัดไปสองชั่วโมงกว่าได้ดาวแค่ 4
Edited by piper, 09 September 2012 - 02:28 AM.

XParm's Photo XParm 10 Sep 2012

piper, on 09 September 2012 - 02:24 AM, said:

เพิ่งได้เล่นไปวันแรก หลังจากไม่ได้เล่น bf มาหลายปี โดน kill จนเหนื่อยครับ :hot:

รู้สึกยังไม่ค่อยคล่องมือ จัดไปสองชั่วโมงกว่าได้ดาวแค่ 4

แอดผมเลยครับ XParm ยศยังแค่ 40 กว่าๆ เอง ฝีห่วยตามยศครับ แต่ส่วนใหญ่ผมจะเล่น Fifa นะ ถ้าว่างจะเข้าไปยิงปืนด้วยเน้อ

piper's Photo piper 10 Sep 2012

XParm, on 10 September 2012 - 03:04 PM, said:

แอดผมเลยครับ XParm ยศยังแค่ 40 กว่าๆ เอง ฝีห่วยตามยศครับ แต่ส่วนใหญ่ผมจะเล่น Fifa นะ ถ้าว่างจะเข้าไปยิงปืนด้วยเน้อ

แอดไปแล้วครับ คืนนี้ถ้าว่างไปยิงกันครับ :cut:

Ritcher's Photo Ritcher 11 Sep 2012

ผมด้วยๆๆ ซื้อเครื่องจากในบอร์ด ออนบ่อยเหมือนกันเกมส์นี้

piper's Photo piper 11 Sep 2012

Ritcher, on 11 September 2012 - 10:37 AM, said:

ผมด้วยๆๆ ซื้อเครื่องจากในบอร์ด ออนบ่อยเหมือนกันเกมส์นี้

gamertag อะไรครับ เดี๋ยวแอดไป

Ritcher's Photo Ritcher 11 Sep 2012

NotizOne ครับ แอดมาที

cocoro's Photo cocoro 29 Oct 2012

แอดผมด้วยครับ gt-iemkanuy ซื้อแผ่นมือสองมานาแล้ว วันนี้เพิ่งเติม point ซื้อออนไลน์พาส ปกติไม่เคยออนไลน์เลย ไม่เคยเล่นเกมออนไลน์บน xbox ด้วย

ลืมถามไป ถ้าเราซื้อแผ่นมือสอง แล้วซื้อพาสออนไลน์มาเติม มันไม่มีปืนให้เหรอครับ ต้องเซื้อปืนเพิ่มเหรอ

teddyman's Photo teddyman 29 Oct 2012

อยากได้ปืนรู้สึกว่าต้องเติมชุด premium มั้งครับ 4000 point ส่วน online pass ซื้อเพื่อให้เล่นออนไลน์ได้เฉยๆครับ ไม่มีอะไรแถม