`
←  HTPC and HD Media Box Club
Logo
»

playon รุ่นแรก สามารถดูหนัง mkv แบบ sbs ได...

bobo34's Photo bobo34 22 Aug 2012

สอบถามครับผมใช้ playon hd1 รุ่นแรกเลยอ่าน sub 1080 ไม่ได้ พอดีซื้อโทรทัศน์มาใหม่ 3D ถ้าเปิดไฟล์ mkv sbs จะดูได้ไหมครับ ต้อง upfirmware ไรไหมครับ พอดีอยู่ต่างจังหวัด ยังไม่ได้ลองเลย ตอนนี้อยู่กรุงเทพ ถ้าไม่ได้จะได้ไปซื้อตัวใหม่ ขี้เกียจ upfirmware ใหม่ทุกวันนี้ ดูหนังไม่เคยมีปัญหาเลยจะ 2 ปีและ

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 23 Aug 2012

MKV SBS หรือ OU ดูได้คับ

ผมเองก็ยังใช้ PlayonHD ตัวแรกอยู่เลยคับ ทนจิงๆ

ajclubtop's Photo ajclubtop 31 Aug 2012

ดูได้ครับ

snakeheads's Photo snakeheads 03 Sep 2012

คุณอาท เครื่องผม Playon HD รุ่นแรกเหมือนกัน ล่าสุดผมโหลด the avengers มา แต่ซับไทยมันไม่โชว์เลย

มันขึ้นอยู่กับ firmware เราหรือเปล่าครับ ต้องอัพตัวล่าสุดหรือเปล่าครับ?