`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

เป็นคุณจะโทรไปถามมั้ยครับ... ??

Lucosta's Photo Lucosta 10 Aug 2012

ผมก็ขี้เกรงใจนะครับ แต่ทำไงได้ของ ๆ เราโทรไปถามนิดหน่อยก็ไม่เสียอะไรนิ เป็นผมจะโทรว่า " ขอโทษนะครับเครื่อง.... ได้ดำเนินการถึงไหนแล้ว" หรืออะไรก็แล้วแต่...

ปล. เครื่อง Sony Ericsson Xperia Ray ผมซ่อมจะเข้าเดือนที่ 5 แล้วครับ จะครึ่งปีละยังไม่ได้เลย -*- (ผมไม่รีบ ถามเขาแล้ว ใกล้ได้ล่ะ T_T )
Edited by Lucosta, 10 August 2012 - 09:36 PM.

k9999's Photo k9999 10 Aug 2012

เป็นคนขี้เกรงใจเหมือนผมเลย สู้เขาทาเคชิ (ผมก็ชักอยากได้ SIII สีขาวอ่ะ เบื่อน้ำเงินแล้ว)

Herteria's Photo Herteria 10 Aug 2012

เป็นผมโทรไปถามความคืบหน้าแน่นอนครับ

jjibjoyce's Photo jjibjoyce 10 Aug 2012

คงโทรไปถามดี ๆ ก่อนอะครับ

เผื่อเค้าจะลืมถือว่าเตือนความจำเค้าไปในตัว

Kamiyu's Photo Kamiyu 11 Aug 2012

ผมล่ะโชคดีจริงๆ พอเทียบกับคุณ sax เนี่ย
ได้เครื่องมาแบบไร้ปัญหาเลย ณ ตอนนี้ หรือยังไม่ออกอาการหว่า เพิ่ง 4 วันเอง

sagafrontier's Photo sagafrontier 11 Aug 2012

โทรดีกว่าครับ กระตุ้นหน่อย

aosarawut's Photo aosarawut 11 Aug 2012

โทรไปถามก็ไม่เห็นเป็นไรครับ มันเลยมาหลายวันแล้วนี่ อาจได้เครื่องใหม่แล้วก็ได้ครับ
ยังไงก็ขอให้ได้ เครื่องมาใหม่ไม่มีปัญหานะครับ

sunya1's Photo sunya1 11 Aug 2012

เงินเรา ของของเรา อย่างน้อย มันก็นานพอทีจะโทรไปถามแล้วแหละ โทร เป็นอย่างไงบ้างครับเรื่องเครื่องผมน่าจะได้เร็วไหมครับ

boymhee's Photo boymhee 11 Aug 2012

ถ้าไม่ตามระวังจะยาวนะครับ

ไม่งั้นก็ไปส่งเรื่องให้ CC ช่วยตามอีกทาง รับรองไว้เลยละ
ในพันทิพ ห้องมาบุญครองอะ ไปตั้งกระทู้โวยแปปเดียว ได้

tanakio's Photo tanakio 11 Aug 2012

โทรครับ

tisttee's Photo tisttee 11 Aug 2012

อย่างผมไม่มีไอดีพันทิพนี่
เครื่องมีปัญหาซัมซวยมันจะสนผมไหมเนี่ย
เหมือนเห็นเราไปโพสที่พันทิพก็รับปากอย่างนั้นอย่างนี้ส่งๆไป

joah's Photo joah 11 Aug 2012

ว่าจะเรียก ซัมซุง หลังจาก เค้าเสนอเปลี่ยนให้ ต้องกลับมาเรียก ซัมซวย เหมือนเดิม ><"

boymhee's Photo boymhee 11 Aug 2012

View Posttisttee, on 11 August 2012 - 01:31 PM, said:

อย่างผมไม่มีไอดีพันทิพนี่
เครื่องมีปัญหาซัมซวยมันจะสนผมไหมเนี่ย
เหมือนเห็นเราไปโพสที่พันทิพก็รับปากอย่างนั้นอย่างนี้ส่งๆไป

เค้าตามให้จริงครับ เพราะไม่คุ้มเสียชื่อเสียง เพราะมันจะระบาดไวมาก 55555
ปิดปากได้ไวเท่าไหร่ยิ่งดี

sunya1's Photo sunya1 12 Aug 2012

ปานนี้คงได้แล้วมั้งหายเงียบเลยพี่sax

Donny's Photo Donny 12 Aug 2012

โทรจิกครับ เผลอๆไปที่ 0 มันเลยด้วย

sax's Photo sax 12 Aug 2012

ยังโทรติดต่อไม่ได้เลยครับ รอหลังวันแม่นะ

sunya1's Photo sunya1 12 Aug 2012

โอ๊ยยังไม่ได้เหรอ กะอีแค่เปลี่ยนเครื่องมันใช้เวลา นานขนาดนั่นเหรอไง ถ้าเกิดคนไม่มีมือถือสำรองทำไงเนีย

sax's Photo sax 13 Aug 2012

เสียวๆว่าจะโดนเล่นแง่อะไรหรือเปล่า เพราะรู้สึกนานเหมือนกันครับ แต่ผมถือว่าช่วงเทศกาล แต่หลังจากนี้ไปต้องโทรตามแล้วครับ

tisttee's Photo tisttee 13 Aug 2012

เห็นอีกกระทู้บ่นศูนย์โนเกีย
หรือเรื่องเคลมเครื่องใหม่ต้องยกให้แอปเปิ้ล

sax's Photo sax 14 Aug 2012

มี mail มาบอกวันนี้ว่าเครื่องใหม่เตรียมส่งได้วันศุกร์ครับ เด๋วรอดู