`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ไอติม vienetta ปัจจุบันหาซื้อได้ที่ไหนครับ ?

sax's Photo sax 27 Jul 2012

ปัจจุบันยังหาซื้อได้มั้ย มีใครเคยเห็นตามห้างใหญ่ๆมั่งพวก เซนทรัลไรแบบนี้อะครับ บอกทีนะ

haruehan's Photo haruehan 27 Jul 2012

ไปตามบิ๊กซีบางสาขาก็ยังมีอยู่นะครับ ไม่นานยังซื้อมากินอยู่

RONAN321's Photo RONAN321 27 Jul 2012

ยุคนี้ต้อง "แม็กนั่ม"เท่านั้นคับ...อิอิ^^

ผมว่ามันคงขายไม่ดีอ่ะเลยโดนถอดออกไป ตามซุปเปอร์บ้านเราผมไม่เห็นเลยนะ เจอครั้งสุดท้ายเดือนเม.ย ในซุปเปอร์ที่ตปท.คับ(ตรุกี) ยังตกใจเลย.

Ryouhei's Photo Ryouhei 27 Jul 2012

เปิดมาเห็นแดงๆนึกว่าเลือด.. :r19:

ไม่ได้กินนานมากเลย เจอต้องซื้อมากินมั่ง

M.MAX's Photo M.MAX 27 Jul 2012

เห็นแล้วนึกถึงสมัยก่อนจริงๆ

XIII's Photo XIII 27 Jul 2012

ไม่ได้กินมานานมากกกก :r10:

Lupin's Photo Lupin 27 Jul 2012

View Postharuehan, on 27 July 2012 - 07:49 PM, said:

เน„เธ›เธ•เธฒเธกเธšเธดเนŠเธเธ‹เธตเธšเธฒเธ‡เธชเธฒเธ‚เธฒเธเน‡เธขเธฑเธ‡เธกเธตเธญเธขเธนเนˆเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เน„เธกเนˆเธ™เธฒเธ™เธขเธฑเธ‡เธ‹เธทเน‰เธญเธกเธฒเธเธดเธ™เธญเธขเธนเนˆ

เธชเธฒเธ‚เธฒเน„เธซเธ™ เน„เธกเธœเธกเน„เธกเนˆเน€เธ„เธขเน€เธˆเธญเน€เธฅเธข เน„เธ›เธกเธฒเธซเธฅเธฒเธขเธชเธฒเธ‚เธฒเธญเธขเธนเนˆ

game2all's Photo game2all 27 Jul 2012

เน€เธ‚เธฒเธขเธฑเธ‡เธœเธฅเธดเธ•เธญเธขเธนเนˆเธฃเธถเธ„เธฃเธฑเธšเธœเธกเธ™เธถเธเธงเนˆเธฒเน€เธฅเธดเธเธ‚เธฒเธขเน„เธ›เนเธฅเธฐ :r05:

H2O's Photo H2O 27 Jul 2012

เน€เธเนˆเธฒเธกเธงเธฒเธเธเธเธ

doanga2007's Photo doanga2007 27 Jul 2012

เธชเธกเธฑเธขเธเนˆเธญเธ™ vienetta เน€เธ„เธขเน‚เธ”เนˆเธ‡เธ”เธฑเธ‡เนƒเธ™เน„เธ—เธขเธกเธฒเธเธ„เธฃเธฑเธš เนเธ•เนˆเธ—เธตเนˆเน€เธฅเธดเธเธ‚เธฒเธขเธญเธขเนˆเธฒเธ‡เน‚เธˆเนˆเธ‡เนเธˆเน‰เธ‡เน„เธ› เน€เธžเธฃเธฒเธฐเธฅเธฐเธฅเธฒเธขเธ‡เนˆเธฒเธขเธกเธฒเธเธ„เธฃเธฑเธš เธ”เธฑเธ‡เธ™เธฑเน‰เธ™ เธˆเธถเธ‡เธฃเธญเนƒเธซเน‰ vienetta เธ‚เธถเน‰เธ™เธชเธฒเธขเธœเธฅเธดเธ•เธ—เธตเนˆเน‚เธฃเธ‡เธ‡เธฒเธ™ walls เน„เธ—เธขเธ•เนˆเธญเน„เธ›เธ„เธฃเธฑเธš เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš

MafiaGirl's Photo MafiaGirl 27 Jul 2012

vienetta ที่ TOP มีขาย ครับ 139 บาท :like:

davidna's Photo davidna 27 Jul 2012

เน€เธ”เน‡เธเน†เธŠเธญเธšเธกเธฒเธ เน€เธ”เธตเน‹เธขเธงเธ•เน‰เธญเธ‡เน„เธ›เธˆเธฑเธ”เธ—เธตเนˆ top เธชเธฑเธเธซเธ™เนˆเธญเธขเนเธฅเน‰เธง เธซเธธเน†

peachzza's Photo peachzza 27 Jul 2012

รสชาติเป็งไงอ่ะครับ

luzifer's Photo luzifer 27 Jul 2012

โหหหห ยังมีขายอีกหรอเนี่ย ทำไมไม่รู้เลย กินล่าสุดก้เมื่อสิบกว่าปีก่อน ราคา 80 บาทมั้งถ้าจำไม่ผิด อย่อยมากๆ

SixFeaTz's Photo SixFeaTz 27 Jul 2012

อันนี้เกิดไม่ทันจริงๆยอมรับเลยครับเกิดมาเจอฟรุตตี้ สละ โคล่าเลมอน

tully's Photo tully 27 Jul 2012

ลืมไปแล้ว ว่าเคยชอบ ... คงต้องไปหาซื้อบ้างแล้ว

aosarawut's Photo aosarawut 27 Jul 2012

นานจนลืมไปเลยว่าเคยมีขายในไทย หรือไม่ผมก็ไม่ได้สังเกต

hokung's Photo hokung 28 Jul 2012

ลืมไปเลยว่ามี แต่ก่อนผมจัดว่าไป อาหารเทพ ทีคนรวยๆ กินกัน

Gamerb's Photo Gamerb 28 Jul 2012

หาซื้อได้ตามโลตัสทั่วไปครับ ผมก็เพิ่งซื้อมากิน

doanga2007's Photo doanga2007 28 Jul 2012

เรื่อง walls vienetta ที่มีขายในไทยแล้ว เพราะนำเข้าจากอินโดนีเซีย ซึ่งควบคุมความสดได้ดีกว่าครับ

การขาย walls vienetta ที่นำเข้าจากอินโดนีเซีย เป็นการขายแบบเฉพาะกลุ่มครับ ไม่ได้ขายอย่างโจ่งแจ้ง เช่น ขายตามรถไอศกรีม เป็นต้นครับ ขอบคุณครับ