`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

Battlefield 3 : คนไทยได้ร่วมกันเช่า Server...

digitup's Photo digitup 22 Nov 2013

เทพไม่เทพมะรู้ 555 สอยอย่างเดียว
อยากได้ หรือขับอะไรจงเกิดก่อน เกิดมะทันโดนยึดหมดกำแท้
ไม่ทันแล้วอย่าบ่น อย่าโวยวาย
มาเปงคู่หูต้องฮาอย่างเดียว อิอิอิ
ฝึกกันบ่อยๆถึงจะเก่ง
Edited by digitup, 23 November 2013 - 12:07 AM.

digitup's Photo digitup 23 Nov 2013

ขอตุ๋ยที^^
ลูกซองยิงไม่ค่อยโดนช่วงนี้ tot กาก

digitup's Photo digitup 23 Nov 2013

บางคนไม่ีู้นะมาเล่นหรือมาร้องเพลง
Edited by digitup, 23 November 2013 - 05:47 PM.

prokchol's Photo prokchol 16 Dec 2013

ใกล้จะได้เล่นบน PS4 ละ PS3 ค้างบ่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

BALL_KL's Photo BALL_KL 18 Dec 2013

เสาร์นี้คงได้ไปเล่นด้วยอ่ะ เครื่อง ps4 คงมาถึงบ้านพร้อมเกม

prokchol's Photo prokchol 22 Dec 2013

เล่นบน PS4 แล้ว ภาพสวย ลื่น สุดยอดแห่งความมันส์ ไม่มีอาการเกมค้างอีกต่อไป แต่ต้องทำความคุ้นเคยกับปุ่มที่ถูกเปลี่ยนไปสักระยะหนึ่ง
สามารถตั้งปาร์ตี้คุยกันได้ 8 คน ยาวๆๆๆๆ

tongnism's Photo tongnism 23 Dec 2013

ดีจริงๆ ยิ่งฟังคำบอกเล่ายิ่งอยากเล่น - -"

BALL_KL's Photo BALL_KL 24 Dec 2013

เมื่อคืน เซิร์ฟเป็นบ้าอะไรไม่รู้ กระตุกเป็นเจ้าเข้า แต่ก็อ่ะนะ เริ่มชินกับปุ่ม แล้ว หลังจากเล่นมาเป็นวันที่สอง ยิงได้เยอะขึ้น ค่อยมันส์ขึ้นหน่อย แต่เมื่อคืนมากันเต็มปาร์ตี้ เกย์แมน เลย 55555555 มันส์พ่ะยะค่ะ มีเรื่องเล่าค่ำนี้ให้ฟังอีก เพลินค่ะ คืนนี้ดึกหน่อยนะ ต้องแบ่งเวลา เด๋ว ps4 ทำเรื่องอีก 5555

BALL_KL's Photo BALL_KL 24 Dec 2013

มันช่างเป็น emblem ที่สวยมากๆ ไม่เกรียนทำไม่ได้นะแบบนี้อ่ะ

prokchol's Photo prokchol 25 Dec 2013

สวยงามและบ่งบอกถึงตัวตนได้ชัดเจนมากครับ

BALL_KL's Photo BALL_KL 26 Dec 2013

prokchol, on 25 December 2013 - 01:47 PM, said:

สวยงามและบ่งบอกถึงตัวตนได้ชัดเจนมากครับ

5555 ถึงผมจะเกรียน ผมเกรียนแบบน่าเอ็นดู หรือดูเอ็น ไม่รู้ เด๋วเจอกันหลัง 31 มกราคมเลยครับ คุณชม ช่วงนี้กลับบ้านกทม ไม่รู้จะยกเครื่องกลับไปด้วยมั้ย ถ้ายกไปด้วยเด๋วตามไปเล่นด้วยนะครับ

prokchol's Photo prokchol 02 Jan 2014

ยิงทุกวันค่ำๆถึงดึกๆ มันส์

cobra's Photo cobra 25 Apr 2014

แหม่ คุณชม ยังโหดเหมือนเดิมเลยนะครัช

ผมพอออกจากบ้าน PS ไปฝั่ง PC ถึงได้รู้ว่าโลกมันกว้างงงงงงงง มว๊ากกกก

ฝั่ง PC นี่ด้วยความที่คนเยอะ คนเก่งเยอะมากครับ แถมเจอพวกใช้โปรอีก เรียกว่าสรภูมิ โหดร้ายทารุณทหารตัวน้อย ๆ อย่างผมอย่างแรง

คิดถึงตาชม ตาบอย ตาดี้ ตาปั้ม ตาก็อง และอีกหลาย ๆ ท่าน :r18: