`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

chappy CR7 - Team Deathmatch M.O.A.B. (32-1)

KunJOBz's Photo KunJOBz 31 May 2012

*ทีมคุณจะมีแต่พวกตุ๊ดแค้ม*
*ไหนว่าแคลนคุณไม่ชอบพวกแค้มไง*

"แคลนผมไม่ชอบพวกแค้มแน่นอนอยู่แล้วครับ ไม่ต้องสงสัยในตัวผมเลย"
"แต่แคลนผมที่เล่นมีแค่ผมกับพี่ผมคนเดียวเองนะครับ ใน Bio Gamertag ผมบอกชัดเจนว่ามีสมาชิกใครบ้าง แล้วไม่มีใครแค้มเลยนะทีมผม"
"แต่ก่อนจะส่งข้อความมาหาใคร คุณควรกลับไปดู Theater Mode ก่อนนะครับว่าได้เป็นอย่างที่คุณว่าหรือเปล่า"
"ก่อนว่าใครอะ อย่าลืมดูตัวเองด้วยนะครับ"
"แล้วขอบคุณนะครับที่ส่งข้อความมา แมชหลังจากนั้นทีมผมได้ MOAB. เลย"
คุณก็แค่โมโหที่ตายมากเกิน ตายเยอะเกินแล้วรมณ์เสีย ก็แค่นั้น....

Bonus 2:50 - 3:30
5:40 + .....

แถม!!!! Battlefield 3 First Montage

Edited by KunJOBz, 13 September 2012 - 03:56 PM.

chappy's Photo chappy 31 May 2012

>>>>> เขิลนะฮาฟฟฟ :o_shame:

ปล. เซ็งไอ้ที่ตายไป 1 ตัว เพราะคนนั้นแหละครับ :r14: จบเกมผม message ไปขอบคุณเค้าเรียบร้อยแล้วผมก้อ block ไปเรียบร้อยแล้วเช่นกัน :r31:

pok9's Photo pok9 01 Jun 2012

เข้ามาดู เกิดอะไรขึ้น เอาเป็นว่าหากห้องว่างก็ฝากชวนด้วยแล้วกัน

chappy's Photo chappy 01 Jun 2012

View Postpok9, on 01 June 2012 - 08:39 AM, said:

เข้ามาดู เกิดอะไรขึ้น เอาเป็นว่าหากห้องว่างก็ฝากชวนด้วยแล้วกัน

>>>>> เค้าชื่อ WattledOak25 ไม่ทราบว่าท่าน pok9 เคยเจอรึเปล่าครับ น้องคนนี้มันเกรียนไงครับ คือมันเป็นพวกชอบซุ่มแล้วไม่รู้ตัวไงครับ :r31: ก่อนเกมนี้มันโดนยำมาหลายเกมแล้วมันก้อ message มาด่าพวกผมครับว่าซุ่ม โน่น นี่ นั่น เกมนี่เลยโดนจัด MOAB ไป 1 ดอก :r18: ต้องขอบคุณ WattledOak25 ที่ทำให้ผมได้มี MOAB กับเค้าบ้าง ไม่มีเค้าเกมนั้นผมคงทำไม่ได้หรอกครับ อ้อ ถ้าคุณ pok9 เจอ WattledOak25 อย่าไปยิงเค้าเยอะนะครับ เพราะถ้าเกมถัดไปท่านอยู่ฝั่งเดียวกัน มันจะคอยตามติดท่านพร้อมกับยิงบอกตำแหน่งไปจนจบเกมเลยล่ะครับ
Edited by chappy, 01 June 2012 - 03:44 PM.

pok9's Photo pok9 01 Jun 2012

ok รับทราบ

thaiger's Photo thaiger 05 Jun 2012

สงสัยนิดเดียวแล้วทำไมตาจ๊อบมาถ่ายให้ตา chappy ได้พอดีเลย หรือว่าถ่ายไว้ทุกเกมส์ แล้วถ่ายยังไงมุมมองของเพื่อน หรือว่าให้ยืมเครื่องถ่ายภาพ xbox

chappy's Photo chappy 05 Jun 2012

View Postthaiger, on 05 June 2012 - 04:14 AM, said:

สงสัยนิดเดียวแล้วทำไมตาจ๊อบมาถ่ายให้ตา chappy ได้พอดีเลย หรือว่าถ่ายไว้ทุกเกมส์ แล้วถ่ายยังไงมุมมองของเพื่อน หรือว่าให้ยืมเครื่องถ่ายภาพ xbox

>>>>> พี่อ้วนนี่เชยมากเลยนะฮาฟฟฟ BF3 ไม่มีระบบ theater สินะฮาฟฟฟ :r31: มันจะเก็บเกมที่เราเพิ่งเล่นไปเมื่อ 30 เกมที่แล้วไว้ให้น่ะครับ แล้วเราสามารถอัพโหลดเกมที่ต้องการเข้าไปในเซิฟเก็บเอาไว้ แล้วเพื่อนเราจะสามารถเข้าไปดูได้ด้วยนะฮาฟฟฟ BF3 นี่เชยขิงๆ :r18:

ปล. พี่อ้วนตื่นเช้ามากเลยนะครับ ตี 4 :r19:
Edited by chappy, 05 June 2012 - 09:41 AM.

thaiger's Photo thaiger 05 Jun 2012

โห ตา chappy ของ battlefield มันต้องตื่นมาถ่ายตี 4 สบายตัว ทำงานจะได้คล่องแคล่วขอบอก

striker's Photo striker 16 Jun 2012

ในที่สุดก็ได้เจอกับตัวเอง สุดยอดไปเลยถ้าน้องได้อ่านกระทู้นี้แนะนำให้ไปเล่นเกมคนเดียวนะครับ เลิก online เหอะน่ารำคาญ

bugboom's Photo bugboom 16 Jun 2012

คุณต้นน้องเค้าจะชวนคุณต้นไปฟักหรอ ผมอ่านไม่ค่อยออกเห็น แค่ ดันๆ ป.ล เสี่ยแชป เลือดเย็น!!!!

chappy's Photo chappy 16 Jun 2012

>>>>> ผมว่าถ้าเจอกันอีกมันก้อคงส่งมาด่าเหมือนเดิมแหละครับ เกรียนโดยกำเนิด :r18:

teddyman's Photo teddyman 17 Jun 2012

อยากเห็นคู่ในตำนาน jink vs wattledoak25 จบเกมส์สงสัยไม่ได้ยิงกัน

xenia's Photo xenia 17 Jun 2012

เมื่่อนมีอีกคนนึงtagไรนะ ผมลืมไปละ ที่เข้ามาละชอบโวยวายๆ

chappy's Photo chappy 18 Jun 2012

View Postxenia, on 17 June 2012 - 08:29 PM, said:

เมื่่อนมีอีกคนนึงtagไรนะ ผมลืมไปละ ที่เข้ามาละชอบโวยวายๆ

>>>>> ตกลงเมื่อคืนกลับมาต่อเหรอครับ ว่าแต่ใครกันล่ะครับ - -a

ปล.เมื่อคืนพอดี HBO HD มี Thor มาฉาย แฟนยังไม่ได้ดูเลยจัดให้ซะหน่อย ช่วงนี้หนังแจ่มๆมาเยอะนะลุง

ปล.2 ผมใช้ openbox :r31:
Edited by chappy, 18 June 2012 - 08:54 AM.

jayluminous's Photo jayluminous 16 Jul 2012

หาเพื่อนเล่น hardcore tdm, infected ครับ หรือจะเก็บ ap veteran dlc spec ops ก็ได้ครับ jayluminous

KunJOBz's Photo KunJOBz 13 Sep 2012

เจ๋งอะ Squad ผมแล้นได้
สกิล Skateboard แน่นอน ฮาๆๆๆ

Edited by KunJOBz, 13 September 2012 - 03:59 PM.

chappy's Photo chappy 13 Sep 2012

>>>>> ลื่นได้ซะงั้น :r14:

zashinihon's Photo zashinihon 13 Sep 2012

เฮ้อ อยากเล่นเกมส์ให้เก่งเหมือนเก่าจัง แพ้เด็กๆ ทุกวันเลย ฝากไว้ก่อนนะ เด็กหลังวังทุกคน

logica's Photo logica 13 Sep 2012

View Postzashinihon, on 13 September 2012 - 04:35 PM, said:

เฮ้อ อยากเล่นเกมส์ให้เก่งเหมือนเก่าจัง แพ้เด็กๆ ทุกวันเลย ฝากไว้ก่อนนะ เด็กหลังวังทุกคน

ลุงหนุ่ยเอาเวลาไปเลี้ยงลูกเถอะลุง :r31: