`
←  Diablo 3
Logo
»

พูดถึงการฟาร์มของเมพๆ

L-JacK's Photo L-JacK 02 Jun 2012

สอบถามหน่อยครับ

พวกของ Set สีเขียว มันฟาร์มจากไหนอ่ะ

ปัจจุบันผมฟาร์มอยู่ Act 4 ตรงน้อง ลีอา กับไอเวทอีกแมปนึง ของที่ได้ก็เทพ แต่ไม่สุด

ใครพอจะมีที่ฟาร์มของสีเขียวแนะนำหน่อยครับ

แล้วดันลับ ถ้าต่อยอดไปถึง Inferno ของที่ตกดีหรือป่าวครับ

RONAN321's Photo RONAN321 02 Jun 2012

มะคืนลุยinfernoจนจบAct1 ไม่ได้ของดีเลยซ๊ากกอัน...ฮือๆT^T

nc.meen's Photo nc.meen 02 Jun 2012

ของยูนิคไม่มีจุดฟาร์มหรอก มันตกยากแล้วแต่ดวง บางคนเปิดหีบได้ บางคนฆ่าบอสได้
เพื่อนผมฆ่าตัวธรรมดาๆตกก็บ่อย แต่ผมก็ได้จากตัวลีอาห์นั่นแหละ2รอบแล้ว

Mohigan's Photo Mohigan 02 Jun 2012

ตั้งกะเล่นมายังไม่เคยได้เซ็ตเขียวเลย T-T