`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

ฝากเว็บใหม่สำหรับใครที่หลงไหลกับ GT5 ครับ

mossila's Photo mossila 30 May 2012

เพิ่งเปิดตัวจากกลุ่มคนที่เล่น GT5 แบบจริงจังทุกวัน และมีฝีมืออยู่กลุ่มหัวแถวระดับ top ten ของเมืองไทย (วัดจากอันดับรายการชิงแชมป์เอเซียออนไลน์ทัวนาเม้นล่าสุดที่เพิ่งจบไปครับ ) ใครชอบ GT5 เชิญครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านมาพูดคุยแซวเล่นแนะนำตัว แล้วมาซิ่งกันครับ
ปล.คนที่เจ๋งจริงไม่ใช่แค่เร็วอย่างเดียวต้องมาพร้อม กับคำว่ามารยาทการขับที่ดี กลุ่มเราเน้นคลีนเรซนะครับ ขับกันเร็ว และก็คลีนแทบทุกคน ไม่มีมาไล่ชนกันมั่วซั่วนะครับ 555 ลองมาสัมผัสดูกับบรรยากาศของการแข่งที่แท้จริง เกมนี้มัน real racing ครับ ไม่ใช่ นีสฟอสปีด หรือ เบินเอ้า 5555

http://granturismothailand.com/

ปล.ตอนสมัครใหม่ถ้าใช้ FIREFOX อาจสมัครไม่ได้ ควรใช้ ie นะครับ

boykuzaa's Photo boykuzaa 01 Jun 2012

ดันคับ :r05:

anurak's Photo anurak 01 Jun 2012

ขอบคุณมากครับ

Jamelee's Photo Jamelee 21 Jul 2012

มือใหม่เหมือนกันครับ เพิ่งซื้อแผ่นมาสดๆร้อนๆเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ

boykuzaa's Photo boykuzaa 22 Jul 2012

View PostJamelee, on 21 July 2012 - 04:19 PM, said:

มือใหม่เหมือนกันครับ เพิ่งซื้อแผ่นมาสดๆร้อนๆเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ
ว้ายยยย. คุณหลวง. มาแว้ว.

kua's Photo kua 23 Oct 2012

แหล่มเลยครับ

snake's Photo snake 18 Jan 2013

ขอบคุณมากคับ