`
←  Diablo 3
Logo
»

บอกลา Monk [มาบ่นๆ ระบายเฉยๆ]

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 22 May 2012

ตายเวียนเทียน สนุกจะตาย

KaNom's Photo KaNom 22 May 2012

มีมี บาบา กะ ม๊อง นักเวทก็ได้แต่วิ่่งป่าลาบครับ

auhibs's Photo auhibs 23 May 2012

แทงเกอร์. แทงค์ไม่ได้จะมีประโยชน์อันหยัง.
อาจจะต้องหาของเทพก่อนมั้ง

SinJusTiCE's Photo SinJusTiCE 23 May 2012

เล่น บาบา กับ มองค์ต้องใจรักครับ ไม่ได้มีสกิลหวือหวาแบบ Wiz Demon Hunter

ส่วนผมหนีไป Demon Hunter ล่ะ Hell นี่เล๊ะเป็นโจ๊ะ ฟาร์มเงินแทบตายกว่าะได้ สี่ห้าแสน ไปซื้อของเทพๆ ใส่

ไปได้ 2 ACT ก็เละเหือนเดิม

darkphoenix's Photo darkphoenix 23 May 2012

อาชีพ melee เกมนี้อยู่ยากมากครับ ขึ้น hell อาจจะเห็นผลแต่ยังไม่ค่อยชัด พอไป inferno ของที่เคยใส่ให้ตีแรง ดาเมจเยอะแยะจับใจ ต้องเปลี่ยนไปใส่ +เลือด +เอาตัวรอดหมด เพราะโดน 3 ทีก็นอนแล้ว - -

พวก range ใส่แต่ของ+ แดเมจเยอะๆ ยืนไกลๆ แล้วพอจะโดนตี ก็ใช้สกิลหลบไปมา ยังไงก็สบายกว่าเห็นๆครับ

ทำใจครับ ผมก็จะแอบหนีไปเล่น range แล้วเหมือนกัน