`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

อยากทราบว่า กลอง rock band drumset ทั้งกล่...

obito's Photo obito 10 May 2012

พอดีกำลังจะกลับเมืองไทย เห็นน้องอยากได้แต่ผมก็ไม่เคยเล่น ไม่เคยได้เห็นไอ้ขนาด กลองชุดนี้ เห็นแต่ในรูปที่น้องส่งมาให้น้องบอกว่า เมืองไทยขายเป็นหมื่น เลยอยากรู้ว่า Rock band Drumset ของ EA นี่กล่องใหญ่มากขนาดไหนครับ สามารถยัดลง กระเป๋าเดินทางใบโตได้รึเปล่า ? ขอบคุณครับ

teteety's Photo teteety 11 May 2012

กระเป๋าเดินทางไม่ได้หรอกครับ โหลดใต้เครื่องทั้งกล่องไปเลยครับ

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 19 Jun 2012

ใหญ่มากครับ หลายโลอยู่