`
←  Diablo 3
Logo
»

มีใครอยากได้หนังสือ Official BradyGames...

ยาขมชนิดเม็ด's Photo ยาขมชนิดเม็ด 08 May 2012

ผมลืมถามเลยผมมีบัตร atm ของธ.กรุงเทพเปนแบบเดบิต มันซื้อได้ไหมครับนี่ แต่ผมใช้บัตรนี้ซื้อแอพในแอนดรอยมาเก็ตได้ครับ

Jin's Photo Jin 08 May 2012

ซื้อได้ครับ แต่เวป bookdepository pre order น่าจะเต็มแล้วนะ ผมกดเพิ่มไม่ได้แล้ว ได้แต่เล่มธรรมดา ส่วน อเมซอนยังได้อยุ่ - -

huang's Photo huang 08 May 2012

View PostNeoTokyo, on 06 May 2012 - 09:47 AM, said:

เวป bookdespository

ตอน check out ใส่

APMA12

ลดอีก 10% ครับ

ขอรับไปนะครับ ขอบคุณครับ

thaneth_t's Photo thaneth_t 09 May 2012

ฮึก.... พอตัดสินใจว่าจะซื้อ มันก็ปิดซะแล้ว ไม่ได้ลด 25% แถมมีคูปองอีก แง....

ไปเช็ค play asia เกือบ 1200 แน่ะ :r25:

ยาขมชนิดเม็ด's Photo ยาขมชนิดเม็ด 09 May 2012

มาเช็คเงินดู ตอนนี้เงินโดนหักไปเรียบแล้วแล้วครับ คิดว่าน่าจะได้แล้ว ที่เหลือก็หาเหตุผลดีๆลางานไปต่อแถวซื้อเกม :r31:

thaneth_t's Photo thaneth_t 10 May 2012

ถ้าในนี้มีใครสั่งเผื่อใครแล้วเจ้าตัวเปลี่ยนใจไม่เอา ผมขอซื้อต่อนะค้าบบบ

H2O's Photo H2O 10 May 2012

หนังสือ Guide กับเกมของ Blizzard ผมไม่ค่อยเน้นด้านความตรงของข้อมูลเท่าไหร่นะ (ไม่ได้ว่า Brady นะส่วนใหญ่ของเขาก็ข้อมูลแน่นตรั้บแหละ)
ปัญหาคือ Blizzard Patch ปรับสมดุลค่อนข้างบ่อย เนื้อหาที่แก้ไม่ได้ของหนังสือมันต้องมีบ้างแน่นอน

แต่พูดถึงในแง่ของ Collector Item ก็ออกแบบมาได้โคตรน่าสะสมเป็นยิ่งนัก แต่ผมก็ไม่ซื้ออยู่ดี (อย่างน้อยก็ไม่ซื้อก่อนเกมออก)
เพราะกลัวจะลงแดงตายก่อน แค่ Pre-Loading ก็ทำผมแทบคลั่งแล้ว
:r52:

Jin's Photo Jin 10 May 2012

หนังสือก็ขายวันเดียวกับเกมเลยครับ ตอนนี้เล่ม le ปิดพรีออเดอร์หมดแล้ว amazon ก็ปิดแล้วคับ

kattys's Photo kattys 10 May 2012

ท่านจินยังไงถ้าหาตัว LE ไม่ได้ก็เอาตัวธรรมดาพอน้อ

Jin's Photo Jin 10 May 2012

จัดไป

nc.meen's Photo nc.meen 10 May 2012

CE เกมส์นี้ลังเลไม่ได้เลยครับ ไม่ว่าจะหนังสือหรือตัวเกมส์
เผลอแป๊บเดียวของหมดเฉย เมื่อกี้ลังเลๆจะกด CE ที่ PA แปบเดียวมันหมดซะแล้ว -*-
Edited by nc.meen, 10 May 2012 - 06:06 PM.

Pekung's Photo Pekung 14 May 2012

ลองรอซื้อที่ Kinokuniyaสิครับ น่าจะมีอยู่แล้ว แต่ไม่ทราบว่ามาวันไหน