`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

จอยโยก รังถ่านสนิมขึ้นไฟไม่เข้า มีทางแก้มั...

nekopom's Photo nekopom 08 Mar 2012

สอบถามหน่อยครับ จอยโยกwirelessผมรังถ่านสนิมเกาะใส่ถ่านแล้วเล่นไม่ได้มีวิธีซ่อมหรือมีที่ไหนรับซ่อมมั้ยครับ ใช้ controller ไม่ถนัด

pee po's Photo pee po 08 Mar 2012

พอจะถ่ายรูปมาให้ดูได้ไหมครับ อยากรู้ว่าหนักแค่ใหน

โดยปกติ จะใช้สเปรย์น้ำมันขัดสนิมออกครับ

nekopom's Photo nekopom 09 Mar 2012

ไม่หนักมากครับตอนนี้กลับมาเล่นได้แล้วแต่ก็ติดๆดับๆบ้าง สงสัยคงต้องเอากระดาษทรายขัดหรือหาสเปรย์มาใช้อย่าที่บอกแหละครับ ขอบคุณครับ

koddok's Photo koddok 22 Mar 2012

ขัดออกไม่ได้เหรอ ไม่งั้นก็เอาลวดมาพันเอาอะ