`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

สอบถามเรื่องรถใน gt5 ตัวtoyota gt86มีในเกม...

Zx-III's Photo Zx-III 12 Feb 2012

คืออยากทราบว่ารถรุ่นนี้มีในเกมมั๊ย เเล้วถ้าเกิดเล่นสายมืด นี้คือออนไลไม่ได้ถูกปะครับ ตัวgt86 เปิดเกมมามีอยู่เเล้วหรือต้องเสียเงินโหลดdlcเพิ่มนะครับ ถ้าจะโหลดรถเพิ่มด้านมืด อดโหลดถูกปะครับ

vincenzo's Photo vincenzo 12 Mar 2012

อยู่ในดาวน์โหลดคอนเท้นครับ ผมพึ่งโหลดมาเมื่อวานนี้ ถ้าอยู่ด้านมืดจะไม่มี

Zx-III's Photo Zx-III 29 Mar 2012

อดเลยกะจะไปสายมืด