`
←  Lost Planet
Logo
»

!!> เล่น Online Rank Match สนุ...

bank522's Photo bank522 12 Feb 2007

:cry ทำไมผมยิงคนอื่นแล้วมันตายยากจังอ่ะ...สันนิษฐานได้ 2 อย่าง..

1.) Action Replay :aha:

2.) เน็ทแล็ค... :her

หรือว่าเลเวลมีผลด้วยครับ....

ปล..สนุกมากเลยเล่น Online Rank Match :bye

beamnintendo's Photo beamnintendo 12 Feb 2007

สักพักก็จะกลับมาหาเกียร์ :hihi

SyncDGO's Photo SyncDGO 13 Feb 2007

น่าจะเนตแลคนะครับ แต่ที่หน้าจอเรามันพริ้วเอง -*- ขนาดโยนระเบิดแปะที่หัวมันได้ยังไม่ตายเลย

mennie's Photo mennie 13 Feb 2007

ผมก้อเล่นอยู่นะครับ สนุกดี เล่นเกียร์มันตายแล้วรอนานกว่าจะได้เล่นใหม่ด้วยแหละผมเลยไม่ค่อยชอบ

เลเวลทุกๆ 10 เลเวลจะได้ปลดล๊อคชุดครับ เวลาเลเวลเยอะๆจะได้โมเดลใหม่ด้วยเป็นตัวดำๆ มองยากเวลาเล่นฉากมืดๆครับ ได้เปรียบมาก