`
←  << KINECT >>
Logo
»

มีใครเล่น Hallo บ้างครับ

xxxx's Photo xxxx 01 Jan 2012

วันนี้ไปซื้อแผ่นมา เข้าไปปรับ เป็น kinect ตรงไหนอ่ะคับ
ยังเล่นไม่ได้ซักที

wat2011's Photo wat2011 01 Jan 2012

ภาคไหน มันมีใช้ได้ด้วยเหรอครับ

kabutoart's Photo kabutoart 09 Nov 2012

มีครับ ภาค universerry อะไรนี่แหละ ผิดรึป่าวเราอิอิ ผมก็งงครับว่าเซ็ตตรงไหนเปนหลายเกมเลยอะ ไอ้ที่รีเควส kinect โดยตรงไม่มีปัญหา แต่ที่เขียนว่า better with kinect sensor อะผมปวดหัวเลย
ปล. แล้วพวกตะกูล fprza เข้าเซ็ตตรงไหนครับใครมีวิธีบ้างครับผมทำไม่เป็นจริงๆ