`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

รีวิวเครื่องเกมพกพาของโซนี่ตัวล่าสุดนั่นคื...

tsigalko's Photo tsigalko 30 Dec 2011

มันเล่นพวก skype, facebook ยังไงอะคับ

jekhai's Photo jekhai 30 Dec 2011

สุดยอด อ่านเพลินมาก

Darkmaster's Photo Darkmaster 30 Dec 2011

ขอบคุณมากครับ พึ่งสอยมาสดๆวันนี้เลย

madopriw's Photo madopriw 31 Dec 2011

หลังปีใหม่ โดนแน่ ๆ :r11: โว้ย..........อยากได้ :r40:

pugga's Photo pugga 31 Dec 2011

ขอบคุณมากครับ รีวิวได้ยอดเยี่ยมเหมือนเดิม

nonbindil's Photo nonbindil 31 Dec 2011

สุดยอดมากๆครับ

MaiRuVa's Photo MaiRuVa 01 Jan 2012

ขอบคุณมากครับ เหมือนจับเครื่องเล่นเองเลย

auns555's Photo auns555 01 Jan 2012

และผมก็ได้ capture ภาพเกม Uncharted จากตัวเครื่อง PS Vita
เรียกได้ว่า ตะลึงสำหรับผมเลยละ กราฟฟิก มันไม่ใช่เครื่องเกมพกพาแล้วแบบนี้
นี่คือภาพระหว่างเล่นน่ะครับ ไม่ใช่ CG เนื้อเรื่องนะ

ไปยืนริมหน้าผาดูน้ำตก ก็เลย cap มาซะหนึ่งแชะ

นี่ก็ต้องวิ่งข้ามสะพานเชือก

อันนี้ก็ไต่หน้าผา
แม่น้ำข้างล่างนั่น กราฟฟิกน้ำไฟลสวยงามอย่างกับเครื่องเกมตัวใหญ่ๆ เลยละครับ
เกม Uncharted นั้น เป็นเกมที่ควรซื้อติดเครื่องทุกคนที่มี PS Vita กันเลยละ
แม้ขนาดผมที่ไม่ใช่แฟนเกมนี้ ไม่เคยเล่นเกมนี้มาก่อน ยังต้องยอมรับในความสนุก
ในการเล่นทั้งปีนป่าย ทั้งแอ็คชั่นยิง ๆ ทั้งกราฟฟิกที่สวยงามของป่าไม้ สุดยอดอ่ะ

BEK's Photo BEK 02 Jan 2012

ขอบคุณครับ

gapolo55's Photo gapolo55 04 Jan 2012

สุดยอดครับ มันจะมีด้านมืด มั๊ยครับเนี้ย

CLANNAD's Photo CLANNAD 04 Jan 2012

ใช้กันรอยซองน้ำเงินแบบด้านใช่ไหมครับ ผมก็สนใจครับ
ไม่ทราบว่ากันแสงสะท้อนได้แค่ไหนครับ
ถ้าไม่รบกวนช่วยถ่ายตรงๆหน้าจอเครื่องให้ดูได้ไหมครับว่า สะท้อนเงาเราลดลงเยอะแค่ไหน

ขอบคุณครับ

davedave's Photo davedave 04 Jan 2012

เล่นแล้วเจ๋งดี PSPอัพเกรด ใครแฟนPSห้ามพลาดครับ
จะรอราคาลงหรือรอเล่นก็อปก็แล้วแต่

pat_c's Photo pat_c 11 Jan 2012

ผมจัดมาแล้วครับพี่น้อง

vaio's Photo vaio 14 Jan 2012

รีวิวซ่ะอยากได้เลย รอราคานิ่งๆคอยจัดซักชุด ฮ่าๆ

XIVIUS's Photo XIVIUS 15 Jan 2012

อยากได้กล้อง G10 ที่วางข้างๆ อิอิ
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ แต่ผมคงรอไปก่อน

tub's Photo tub 02 Feb 2012

สุดยอดครับ น้าอั๋น อ่านแล้วเกิดกิเลสเลย ปลายเดือนกุมภาขอถอยเครื่อง us โซน1 3G ล่ะกัน

auns555's Photo auns555 03 Feb 2012

เท่าที่ผมได้ข้อมูลมานะ
เครื่อง USA แบบ 3G จะติดสัญญาของ AT&T ก็น่าจะล็อค Sim แบบตัวโซน 2 ญี่ปุ่นครับ

ดังนั้น ถ้าคุณอยากใช้งานเรื่อง 3G แนะนำให้ซื้อโซน 3 เอเซียฮ่องกงนี่ละครับ ไม่ล็อค

tub's Photo tub 03 Feb 2012

ขอบคุณครับน้าอั๋น แล้วผมซื้อได้เลยหรือป่าว หรือว่าจะรอlotใหม่ๆดี และจะเข้ามาเมื่อไรทราบไมฮ่ะ

eicqx's Photo eicqx 03 Feb 2012

:r05: ขอบคุณสำหรับสิ่งดีดี นะครับ รอเก็บเงินก่อน อิ อิ

ยาขมชนิดเม็ด's Photo ยาขมชนิดเม็ด 02 Apr 2012

crack โปรแกรม Imtoo ผมโหลดไม่ได้แล้วอะครับ รบกวนน้าอั๋นอัพให้ใหม่ได้ไหมครับ