`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

Uncharted Golden Abyss พูดคุย แลกเปลี่ยน ค...

K.D.ANGELO's Photo K.D.ANGELO 21 Jul 2012

เกมนี้ยังดองอยู่เลย 5555 กำลังมันส์กะสามก๊ก :like:

Towait's Photo Towait 21 Jul 2012

รอได้เครื่องก่อน อิอิ

autman66's Photo autman66 26 Jul 2012

ขอบคุณข้อมูลดีๆครับ

FanaGu's Photo FanaGu 26 Jul 2012

ภาพสวยมากๆๆๆ ครับ สำหรับเกมบน ViTa :r05:

BuchA's Photo BuchA 03 Aug 2012

View Postdevilmaydie_OK, on 16 March 2012 - 02:09 PM, said:

platinum แล้วครับ ..... bounty เก็บไม่ยากน่ะครับ มีเทคนิคนิดหน่อย แต่ต้องอาศัยความอดทน อย่างสูง เพราะต้องเล่นซ้ำๆ ฉากเดิม

ผมขาดถ้วย bounty เนี่ยอ่าครับ
ทำไงถึงจะได้ครบหรอครับ >_<"

peetarat's Photo peetarat 24 Dec 2012

อยากได้เครื่องมาเล่นบ้างจัง

teeplus's Photo teeplus 24 Dec 2012

ขอคำแนะนำนิดนึงครับ

ยังขาดถ้วยที่ประมาณว่า ยิงแบบที่ไม่เล็ง L คือ ผมลองยิงแล้ว มันตายยากมากเลยอะ ทำยังงัยให้มันโดนบ้างหว่า???

ปล. สงสัย mode Hard กับ Crunching คงเล่นไม่ได้แน่ ๆ เลย ยากเกิน T_T

devilmaydie_OK's Photo devilmaydie_OK 14 Jan 2013

ง่ายมากครับ เล่นใน mode easy เวลายิงก็วิ่งไปด้วย และยิงให้อยู่ในกรอบ วงกลม ยิง 1-2 นัดก็ตายแล้ว
แต่ถ้าจะให้ตายง่ายๆ ก็ หาลูกซอง มายิง นัดเดียว จอด

ปล.แก้คำผิด
Edited by devilmaydie_OK, 14 January 2013 - 11:43 AM.

devilmaydie_OK's Photo devilmaydie_OK 14 Jan 2013

bounty ก็ไม่ยากครับ up patch ใหม่ยิ่งง่ายโคตรๆ เลย

bounty มันคำนวนมากจาก head shot ครับ พยายามยิง head shot เยอะๆ ให้ได้กว่า 1000 ถ้า patch ใหม่ก็ 500

ก็เก็บได้ครบแล้วครับ

teeplus's Photo teeplus 16 Jan 2013

วันนี้ (16 มค. 55) เล่นโหมด Hard จบแล้ว

ยังเก็บถ้วยไม่ครบเลย ขาด Crushing mode (ไม่แน่ใจว่ามันแตกต่างจาก Hard ยังงัยครับ)

ส่วนเรื่องวิ่งไป ยิงไป (ห้ามกด L เล็งยิง) เดี๋ยวจะลองไปเล่นใน easy mode อีกที แล้วก็ยังขาด bounty set 2 อัน T_T