`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

แนะนำร้าน:ใครชอบกิน ทงคัตสึ ตามมา

GinolaBoy's Photo GinolaBoy 06 Aug 2008

น่ากินจัง พาแฟนไปกินดีกว่า....

B_BanK's Photo B_BanK 09 Oct 2008

ผมไปกินมาละ อร่อยดีครับ อิ่มทีเดียวเลย

eucerin's Photo eucerin 21 Nov 2008

ถ้าไปมีหวังหมดตัว

bossy109's Photo bossy109 20 Dec 2008

ร้านนี้อร่อยครับแต่ระวังอ้วนไม่รู้ตัวเพราะเขาใช้น้ำมันหมูทอดด้วย

bobobobo_rider's Photo bobobobo_rider 25 May 2009

น่ากินครับ ว่าแต่มี menu อันเดียวเหรอครับเนี่ย

morningglory's Photo morningglory 02 Jun 2009

อ่านแล้วหิ้วเลยยยยยยยยยยยยยย

joy.cute's Photo joy.cute 12 Jul 2009

เคยไปกินมาแล้ว เหมือนกัน อร่อยดี

benza15's Photo benza15 31 Jul 2009

อร่อย เหาะ ไปเลยย

ninety-90's Photo ninety-90 07 Jan 2010

เธฃเน‰เธฒเธ™เธเน‡เธ”เธนเธ”เธตเธ„เธฃเธฑเธš เธ™เนˆเธฒเธฅเธญเธ‡เน„เธ› yoyo_52.gif

janeos's Photo janeos 21 May 2010

เธกเธตเธฃเธนเธ›เน„เธซเธกเธ„เธฃเธฑเธš เธญเธขเธฒเธเน€เธซเน‡เธ™

neang's Photo neang 28 Jul 2012

ผมไปมาแต่ร้านย้ายไปแล้ว ไม่ค่อยได้เข้ากรุงเทพไม่รู้เรื่องเลย กลับมาดูอีกทีว่าเราดูผิดรึเปล่าก็ไม่ได้ผิดแต่รีวิว ผ่านมา5ปีแล้ว พอขับรถออกมาอีกทางก็เลือบไปเห็นป้ายร้าน แวะไม่ทันเลยไปกินซาโบเต็นแทนเลย

vut's Photo vut 06 Oct 2012

วันนี้พาครอบครัวไปทาน สาขาทองหล่อ อร่อยดีครับ จอดรถที่ลานจอดรถ grand hotel 2ชุด บวกชาเขียวเย็น 3 แก้ว เครื่องเคียง 6 ชุด หมดไป 648 บาทครับ

amezon's Photo amezon 02 Feb 2013

ผมพาครอบครัวไปทานมาแล้วครั้งนึง ลูกผมชอบมาก ยังหาเวลาพาเค้าไปไม่ได้เลย ผมว่าคุ้มนะครับร้านนี้

amezon's Photo amezon 08 Apr 2013

ตอนนี้ร้านย้ายไปอยู่ที่สุขุมวิท22 สุดซอย อยู่ด้านขวามือครับ ด้านหน้ามีโงกุนยืนอยู่ครับ เพิ่งไปมา อาทิตย์ที่แล้วครับ

- CuBic -'s Photo - CuBic - 03 Jun 2013

น้ำจิ้มเด็ดจริงครับร้านนี้ ไปลองกันซะผมไปมาละ ลงตัวอร่อยเหาะกันเลยทีเดียว

apostophy's Photo apostophy 05 Nov 2014

เข้ามาอัพเดทครับ
ไปมาเมื่อ 2 วันก่อนครับ สุดยอดมากกกกกกกกกกก
แม่มเจ๊งไปละ T^T
วนอยู่ 3 รอบ . . . . . โงกุนกรูอยู่หนายยยยย สุดท้ายเจอชื่อร้าน กับความว่างเปล่า เฮ้ออออออ

NottosanG's Photo NottosanG 11 Nov 2014

ใช่ร้านที่มีโงกุนอยู่หน้าร้าน และมีงาขาวให้บดเล่นใช่ป่ะครับ แถวทองหล่ออ่ะนะ เจ๊งล่ะเหรอ

โชคดีจริงๆที่ได้ไปกินมาแล้ว ฮาๆ

apostophy's Photo apostophy 13 Nov 2014

ผมไปสาขา ซ.42 อะครับ = =
รึว่าที่ทองหล่อยังเปิดอยู่ แต่หลอนละ หลัง ๆ ไปตามรีวิวนี่ไม่ได้เลย เจ๊งกันหมดแล้วเฮ้อออออ