`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

ขอความช่วยเหลือครับ guitar band hero

hbm's Photo hbm 04 Dec 2011

ขอความช่วยเหลือครับ guitar band hero ได้มือ 2 มา ครับ เสียบตัวรับไวเลส กับเครื่อง ps3 และก็ซิ้งค์กับตัว กีต้า มัน มาไฟกระพริบๆ ตลอดแต่ไม่หยุดจนกีต้าดับอ่ะครับ

hbm's Photo hbm 04 Dec 2011

แต่ชุดกล่องปกติครับเลยงง ว่ามันเสียรึเปล่าวครับ

mosk's Photo mosk 05 Dec 2011

ผมเคยมีแต่กีต้าร์ เสียบตัวรับแล้วมันก็ติดครับ

ไม่แน่ใจว่าถ้าเสียบกลองด้วย มันต้องเสียบ ทั้งตัวรับ กลอง ตัวรับกีตาร์ด้วยรึป่าว หรือว่าเสียบทั้ง 2 อันแล้วครับ

hbm's Photo hbm 05 Dec 2011

mosk, on 05 December 2011 - 09:37 AM, said:

ผมเคยมีแต่กีต้าร์ เสียบตัวรับแล้วมันก็ติดครับ

ไม่แน่ใจว่าถ้าเสียบกลองด้วย มันต้องเสียบ ทั้งตัวรับ กลอง ตัวรับกีตาร์ด้วยรึป่าว หรือว่าเสียบทั้ง 2 อันแล้วครับ

เสียบทั้งสองตัวแล้วครับมันก็ไม่ติด ติดแต่กลอง ครับผม

SeaValue's Photo SeaValue 06 Nov 2012

เสียครับ