`
←  RPG Corner
Logo
»

ถามwhite knight ให้เพื่อนใช้ท่า คอบโบ กดอย...

kerkkong's Photo kerkkong 20 Nov 2011

ถามwhite knight ให้เพื่อนใช้ท่า คอบโบ กดอย่างไง

ผมset ท่าคอมโบให้มันแล้ว แล้วเลือก tactic ให้มันใช้ Mp กะ AC

แต่ไม่เคยเห็นมันใช้ท่า combo เลยครับ ค่าAC ของมันไม่ลด

ต้องทำอย่างไง ให้เพื่อนเราใช้ท่า combo เหรอครับ

ขอบคุณครับ

nunujung's Photo nunujung 22 Nov 2011

กด L หรือ R ซักอย่างอะครับค้าง ผมไม่ได้เข้าเกมส์ แล้วที่ NPC จะมี สี่เหลี่ยมหรือ สามเหลี่ยมขึ้นที่ชื่อของ NPC อะครับ กดตัวไหนมันก็จะใช้ combo ครับ