`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

Resident Evil 0 wii ผมอยากได้แหล่งโหลดเกม

/\ Harid /\'s Photo /\ Harid /\ 07 Oct 2011

ตอนนี้เว็บที่ผมโหลดประจำ มันรีเซ็ดไปเเล้วเกมเก่า ๆ เลยหายไปหมดเลยหาที่โหลดไม่ได้
ผมอยากเล่นมากหาที่โหลดไม่ได้จริง ๆ ครับ

Brooklyn's Photo Brooklyn 05 Nov 2011

Jokergameth ไม่มีหรอครับ พอดีผมเห็นแว๊บๆ

/\ Harid /\'s Photo /\ Harid /\ 15 Nov 2011

ผมหาได้เเล้ว และก็เล่นจบแล้วครับขอบคุณครับ

สนุกดีได้เนื้แอเรื่องที่ไม่เคยเล่นเพิ่มเติม ซอมบี่นี่อยู่ไกล ๆ นี่สบายหมู เเต่พอมาเยอะ ๆ ปืนพกนี่เสร็จมันยิงไม่ทัน