`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

วิธีไรท์แผ่น XGD3 เตรียมแผ่นก่อน LT+ 2.0 w...

arterart's Photo arterart 05 Oct 2011

ติคุงนี่หล่อลิงๆ

Light07's Photo Light07 05 Oct 2011

อัพเองเรียบร้อยครับ เล่นได้หมด ผ่านฉลุย

WC_Man's Photo WC_Man 08 Oct 2011

เอ ผมเปิดเล่นจากแผ่น เข้าเกมได้ครับ แต่ install ลง HDD มันลงไม่ผ่าน ค้างที่ 46% น่ะครับ T_T

เป็นเพราะอะไร ใครพอทราบบ้างครับ

ใช้แผ่นยี่ห้อ Perfect'o ครับ

WC_Man's Photo WC_Man 08 Oct 2011

View PostWC_Man, on 08 October 2011 - 02:31 AM, said:

เอ ผมเปิดเล่นจากแผ่น เข้าเกมได้ครับ แต่ install ลง HDD มันลงไม่ผ่าน ค้างที่ 46% น่ะครับ T_T

เป็นเพราะอะไร ใครพอทราบบ้างครับ

ใช้แผ่นยี่ห้อ Perfect'o ครับ

ลองเล่นจากแผ่นดู ฉากเปิด เดินตาม Anya ไป เปิดประตูมีแสงจ้าเข้ามา เปลี่ยนฉากปุ๊บ ขยับไม่ได้เลย แต่ฉากยังเคลื่อนไหวอยู่

เดี๋ยวลองเผาใหม่อีกแผ่นดูครับ

View PostWC_Man, on 08 October 2011 - 02:53 AM, said:

ลองเล่นจากแผ่นดู ฉากเปิด เดินตาม Anya ไป เปิดประตูมีแสงจ้าเข้ามา เปลี่ยนฉากปุ๊บ ขยับไม่ได้เลย แต่ฉากยังเคลื่อนไหวอยู่

เดี๋ยวลองเผาใหม่อีกแผ่นดูครับ

ไรท์ใหม่ โอเคแล้วครับ :)

iyo's Photo iyo 09 Oct 2011

ถ้าตัวที่โหลดมาไม่มีไฟล์ .dvd เราไรท์ไฟล์จาก .iso ได้หรือเปล่าครับ หรือต้องสร้างไฟล์.dvd ขึ้นมาเองครับ

wontedman's Photo wontedman 05 Nov 2011

Imgburn V.2.5.6.0 เธ•เธญเธ™เธ—เน‰เธฒเธขเธกเธฑเธ™เธˆเธฐเน„เธกเนˆเธ‚เธถเน‰เธ™ I/O error เนเธฅเน‰เธงเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš 100% เธœเนˆเธฒเธ™เธ‰เธฅเธธเธข :yes: