`
←  << KINECT >>
Logo
»

Kinect ของผมขาตั้งมันหลวมๆครับปกติไหม

r_tul's Photo r_tul 15 Sep 2011

สอบถามเพื่อนๆหน่อยครับ พอดีเพิ่งไปซื้อ kinect มาแล้วเวลาจะขยับขึ้นลง(ก้มเงย) มันหลวมๆอะครับแต่เวลาหมุนซ้ายขาวแน่นดีปกตินะครับ ขอเพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ

lego's Photo lego 20 Sep 2011

ถ้าผมเข้าใจไม่ผิดนะครับ kinect จะขยับได้แค่ขึ้นลง เท่านั้นนะครับ

ซ้ายขวา ไม่มีนะครับ

samsung's Photo samsung 21 Sep 2011

มันจะ อัตโนมัตไม่ใช่หรอคับ ผมไม่ได้ปรับอะไรเลยนะครับ มันจะขยับขึ้นลงเองเลยครับ ไม่ค่อยหลวมนะครับ