`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

ไม่ทราบว่า GT5 เคยมีเพิ่มรถบ้างรึยังอะครับ

vip_wald's Photo vip_wald 13 Sep 2011

ตามกระทู้อะครับ

ตั้งแต่ออกมา GT5 เคยออก หรือเพิ่มรถใหม่บ้างรึยังอะครับ

kem's Photo kem 13 Sep 2011

เพิ่มยังไงอะครับ
เพิ่มรถมาให้ซื้องี้อะเหรอ

เคยเจอแต่แจกรถอะครับ
มันจะมีพวกอีเวนท์ออนไลน์มาเรื่อยๆซึ่งบางอีเวนท์ก็จะมีรถแจกกับคนเข้าร่วมด้วย
ล่าสุดผมเข้าแข่งเอเชียออนไลน์ทัวนาเมนต์ก็ได้รถนิสสัน gtr แจกมาในเกม

vip_wald's Photo vip_wald 14 Sep 2011

kem, on 13 September 2011 - 11:28 PM, said:

เพิ่มยังไงอะครับ
เพิ่มรถมาให้ซื้องี้อะเหรอ

เคยเจอแต่แจกรถอะครับ
มันจะมีพวกอีเวนท์ออนไลน์มาเรื่อยๆซึ่งบางอีเวนท์ก็จะมีรถแจกกับคนเข้าร่วมด้วย
ล่าสุดผมเข้าแข่งเอเชียออนไลน์ทัวนาเมนต์ก็ได้รถนิสสัน gtr แจกมาในเกม

หมายถึงรถที่ออกมาใหม่ให้ซื้อเพิ่มอะครับ

อย่างเช่น.....ผมรอให้ดพิ่ม AUDI RS5 อยู่อะครับ

หวังว่าเค้าจะทำนะ T_T

ap2523's Photo ap2523 19 Jan 2012

น่าจะหมายถึง dlc คับ ทางคายเกมก็จะทำ dlc ออกมาเรื่อยๆอ่ะท่าน จนกว่า gt ตัวใหม่จะออก

tort2003's Photo tort2003 19 Jan 2012

เมื่อวานก็เพิ่งอัพเดทตัว 2.03 ไป มีรถให้ซื้อเพิ่มครับ แต่ DLC เสียตังนะ