`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

รบกวนเพื่อน ๆ ด้วยครับ

mainuchps3's Photo mainuchps3 12 Sep 2011

พอดีผมกำลังหัดเล่น ตอนนี้ยังหาซื้ออุปกรณ์แบบ เป็น Set ได้ที่ไหนบ้างครับ
เห็นมีแต่ guitar hero warriors of rock สามารถเอามาเล่นได้
เหมือนกันรึเปล่าครับ แนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

gchoi's Photo gchoi 23 May 2013

บ้านอยู่แถวไหนครับ หาของแท้ๆเลยหรือของเทียมก้ได้ครับ

genie's Photo genie 25 May 2013

รับกลอง Rockband ion drum มั้ยครับ ราคาไม่แพงครับ

kim10's Photo kim10 05 Jun 2013

ถ้าหาเป็นเซตก้คงต้องหามือสองจากในบอร์ดนี้แหละครับ
กีต้าร์หาไม่น่าจะยากครับเห้นมีคนมาปล่อยอยุ่เรื่อยๆ
แต่ว่าแแผ่น,กลอง,ไมค์ นี่สิครับ ที่หายากมาก