`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

Wii ก็อปจะเข้าไทยแล้ว.. แผ่น 200 บาท

Hononbier's Photo Hononbier 05 Feb 2007

ISO_Gamer, on Feb 3 2007, 08:35 PM, said:

ขอให้มัน Copy ได้ ก็พอครับ ISO ที่จะโหลดนี่ เดี๋ยวผมจัดการให้ ...... ไม่ใช่เรื่องยาก ...

โอ้วท่าน เก่งสมชื่อท่านจริงๆเลย อิอิ

Beemer's Photo Beemer 05 Feb 2007

รอข้าม Zone เหมือนกัน T_T

pocket's Photo pocket 05 Feb 2007

น่าสนใจครับ ว่าแต่ เว็บอะไรหรอครับที่มี ISO ของ Wii
ใครมีก็รบกวน PM มาบอกหน่อยนะครับ จะได้โหลดทิ้งไว้ล่วงหน้าเลย

ขอบคุณครับ