`
←  << KINECT >>
Logo
»

เครื่อง jasper แฟรต LT1.1+ เล่น kinect ได้...

miyalovic's Photo miyalovic 06 Sep 2011

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีเกิดอยากได้ขึ้นมาครับ ในแดชบอร์ดผมตอนนี้ก็เห็นมีหัวข้อ kinect อยู่ น่าจะรองรับแล้วมั้งครับ
ถามอีกอย่างครับว่า เกมของ kinect หลายๆเกมนั้น มีแบบกุ๊กกู๋มั้ยครับ ขอบคุณครับ

เสือย่ำ น้ำเชี่ยว mohomoho's Photo เสือย่ำ น้ำเชี่ยว mohomoho 06 Sep 2011

ประเด็นเรื่องเกม มันก็มีขายเป็นแผ่นเหมือนเกมทั่วๆไปครับ มีกุ๊กกู๋ ที่สำคัญติดตามข่าวว่าเกมไหนมีป้องกันยังไง เหมือนเกมอื่นๆละครับ

เกมดาวโหลด dlc xbla ก็มีของ kinect ด้วย หลายเกมเลย