`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ขออนุญาติโปรโมทที่ห้องนี้นะครับ

Machismo's Photo Machismo 22 Jul 2011

น่าทานทั้งนั้นเลย...จะลองแวะไปลองชิมดูครับ

Havana's Photo Havana 22 Jul 2011

เน„เธงเน‰เธˆเธฐเน„เธ›เธเธดเธ™เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เนเธ„เนˆเน€เธซเน‡เธ™เธฃเธนเธ›เธเน‡ เธญเธฃเนˆเธญเธขเนเธฅเน‰เธง

Zon&Sun's Photo Zon&Sun 22 Jul 2011

เสียดาย ผมอยู่ชลบุรี ถ้าใกล้ๆคงต้องแวะไปอุดหนุนมั่งล่ะ

SID VICIOUS's Photo SID VICIOUS 24 Jul 2011

View PostKbeehuk, on 16 July 2011 - 09:35 AM, said:

รสชาด ถือว่า อร่อยครับ ราคาก็ไม่แพง

บริการดีมาก ต้องไปอุดหนุนกันให้ได้นะครับ

ขอบคุณมากมายเลยจิงจิงฮะ

hilxoxo's Photo hilxoxo 30 Jul 2011

อยู่ไกลจัง

teeplus's Photo teeplus 31 Jul 2011

เข้ามาดู review ...

ถ่ายรูปได้น่ากินมาก ๆ น่าเสียดายไม่ได้ทำงานแถวนั้น (เคยทำงาน SCB สำนักงานใหญ่ช่วงนึง ถ้ายังทำอยู่คงได้แวะไป)

:)

SID VICIOUS's Photo SID VICIOUS 31 Jul 2011

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่มาอุดหนุนนะคับ

lengga's Photo lengga 04 Aug 2011

อยากกินมากๆเลยครับ ไว้ไปจะบอกว่ามาจาก DGO นะครับ แหะๆ

lengga's Photo lengga 04 Aug 2011

หวังว่าโปร DGO คงจะมีต่อไปนะครับ (ต้องลุ้นเจ้าของร้านว่าจะไปที่ร้านรึป่าว แหะๆ)

SID VICIOUS's Photo SID VICIOUS 06 Aug 2011

View Postlengga, on 04 August 2011 - 11:31 PM, said:

หวังว่าโปร DGO คงจะมีต่อไปนะครับ (ต้องลุ้นเจ้าของร้านว่าจะไปที่ร้านรึป่าว แหะๆ)

สำหรับเพื่อนๆ พี่ๆ ใน dgo กระผมได้สั่งท่านพ่อไว้แล้วว่าถ้ามาจากที่นี่แถมพิเศษให้เลยยยยย :act_right:

neang's Photo neang 02 Jan 2012

น่าสนใจครับ

alonzo's Photo alonzo 07 Feb 2012

น่าอร่อยนะครับ^^