`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ขออนุญาติโปรโมทที่ห้องนี้นะครับ

SID VICIOUS's Photo SID VICIOUS 15 Jul 2011

ร้านอาหารญี่ปุ่น เจแปน-อินดี้ ร้านอาหารญี่ปุ่นสไตล์รถเข็น ราคาเบาๆ บรรยากาศสบายๆ กลางแจ้ง เป็นร้านเล็กๆ แต่รสชาติอาหารไม่เล็กแน่นอนขอบอกฮะ มีหลากหลายเมนูให้เลือกทานกันนะครับ โดยเฉพาะที่ดังมากๆของร้านเรา อย่างเช่น ข้าวผัด เจแปน-อินดี้ และ ยากิโซบะหน้าหมูทอด ทงคัทสึ ขออบอกอร่อยอย่าบอกใครเชียว

หลากหลายเมนูให้เลือกสรรค์ทานในราคา เบ๊าเบา

สเต็กหมู เจแปน-อินดี้
สลัดปูอัด
ข้าวผัด เจแปน-อินดี้ ข้าวผัดซอสญี่ปุ่น+ด้วย หมู/ไก่ หรือ ปลาทอดทงคัทสึ เสริฟ์พร้อม มิโสะซุป
ยากิโซบะหน้าหมูทอดสูตรเด็ด เพราะทำครั้งละจาน
อาหาร SET ในแบบของเรา ข้าวหน้าหมู/ไก่หรือปลาทอดทงคัทสึ เสริฟ์พร้อม มิโสะซุป
ข้าวแกงกระหรี่ญี่ปุ่นหน้าหมู/ไก่ หรือปลาทอดทงคัทสึ
อาหารทำ สดๆๆ ใหม่ๆ ร้อนๆ ทุกจาน

แผนที่ร้านเรา เดินทางสะดวกรถผ่านหลายสาย และมีที่จอดรถกว้างขวางสำหรับท่านที่ขับรถมาทาน เลยเมเจอร์รัชโยธินเพียง 200 เมตรซ้ายมือหน้าศูนย์ยาง กู้ดเยียร์ เลี้ยวซ้ายเข้ามาจอดรถได้เลย

โทรสอบถามได้ที่เบอร์ 0815531831 / 0816398340 หรือติดตามข่าวสารได้ที่ FB ของร้านเรา http://www.facebook.com/japanindy
Edited by SID VICIOUS, 15 July 2011 - 02:35 PM.

shafe2u's Photo shafe2u 15 Jul 2011

อยู่ใกล้บ้านเลย ไปกินมาหลายครั้งแล้วครับ รสชาติ ถือว่าดีมากเลยครับ

qkab18's Photo qkab18 15 Jul 2011

เปิดถึงกี่ทุ่มครับ เดี๋ยวคืนนี้ไปเวียนเทียนแล้วจะเลยไปกินครับ

rwonderz's Photo rwonderz 15 Jul 2011

วันนี้เปิดมั้ยเอ่ย ว่าจะไปกินตั้งแต่สงกรานต์แล้วไม่ได้ไปซักที

RONAN321's Photo RONAN321 15 Jul 2011

2เดือนก่อน ผมแวะไปเมเจอร์จำได้ว่าเคยมาแนะนำไว้ เลยเดินหาดูจนเจอ

แต่ผมไปเร็วเกิน(กำลังเตรียมของเปิดร้านกันอยู่) เลยแวะไปทักทายเจ้าของร้าน

บอกว่าผมมาจากDGO (คุณพ่อทำหน้างงๆ)^^ บอกสงสัยเป็นลูกชายที่เอามา

โปรโมทในเวปให้...

คราวหน้าผ่านไปจะแวะไปใหม่คับ^^

DeepBlue's Photo DeepBlue 15 Jul 2011

น่ากินมากๆ สมาชิก DGO มีส่วนลดรึเปล่าครับ ;-P ถ้าผ่านไปแถวนั้นจะไปลองครับ

MY_POP's Photo MY_POP 15 Jul 2011

น่าทานมากๆครับ

Santao's Photo Santao 15 Jul 2011

ถ้าผ่านจะแวะไปลองนะครับ

Tonkza's Photo Tonkza 15 Jul 2011

น่าสนใจ วันไหนผ่านไปจะแวะชิม และทำรีวิวด้วยเลย อิอิ

t_auaoo's Photo t_auaoo 15 Jul 2011

โอวว น่ากิน

RONAN321's Photo RONAN321 15 Jul 2011

View PostTonkza, on 15 July 2011 - 03:12 PM, said:

น่าสนใจ วันไหนผ่านไปจะแวะชิม และทำรีวิวด้วยเลย อิอิ

เชียร์ด้วยคนคับ...^^¥

คอนเซ็ปท์ร้านดีคับ อาหารก็น่าทาน ราคาย่อมเยาว์

ไปกันหลายคนหน่อยจะได้สั่งมาลองครบๆ...

H2O's Photo H2O 15 Jul 2011

อยากไปกินเหมือนกันครับ ผมเป็นคนชอบกินอาหารญี่ปุ่นนะ แต่ไม่ค่อยรู้สึกสบายใจเวลาไปนั่งคนเดียวในร้านทั่วไป
(มันเหวงๆ บอกไม่ถูก ต้องหาเพื่อนไปกินเสริมสร้างความมั่นใจ) แต่ร้านนี้ผมว่าไปนั่งกินคนเดียวก็ได้ เพราะรู้สึกสบายๆดี

sadmovie's Photo sadmovie 15 Jul 2011

เดี๋ยววันนี้ ผมแวะ ไปเลยดีกว่า

SID VICIOUS's Photo SID VICIOUS 15 Jul 2011

View Postshafe2u, on 15 July 2011 - 02:43 PM, said:

อยู่ใกล้บ้านเลย ไปกินมาหลายครั้งแล้วครับ รสชาติ ถือว่าดีมากเลยครับ

ขอบคุณมากมายเลยฮะ

View Postqkab18, on 15 July 2011 - 02:47 PM, said:

เปิดถึงกี่ทุ่มครับ เดี๋ยวคืนนี้ไปเวียนเทียนแล้วจะเลยไปกินครับ

เปิดถึง 5 ทุ่มฮะ

View Postrwonderz, on 15 July 2011 - 02:53 PM, said:

วันนี้เปิดมั้ยเอ่ย ว่าจะไปกินตั้งแต่สงกรานต์แล้วไม่ได้ไปซักที

เปิดค้าบบบบบผม

View PostTonkza, on 15 July 2011 - 03:12 PM, said:

ขอบคุงมากมากเลยฮะ

ต้องขอโทษจิงๆ ตอนนี้ที่ร้านเพิ่งเปิดไม่นานยังไม่มีโปรโมชั่น แต่!!!!!!
- สำหรับสมาชิก DGO วันนี้ผมเข้าร้านพอดี ขอให้ท่านแสดงตัวด้วย ผมจะเพิ่มอาหารให้เยอะเป็นพิเศษ และท่านใดที่ไม่ได้สั่งอาหาร SET ปรกติจะไม่มี มิโสะซุป วันนี้ผมบริการให้สมาชิกแบบไม่คิดค่า มิโสะ เลยคับ ถ้าสั่งชุดเกี๊ยวซ่าก้อจะเพิ่มจำนวนชิ้นให้ด้วย ^^

ขอบคุณทุกๆ ท่านมากมายนะค้าบบบบบบบบบ
Edited by SID VICIOUS, 15 July 2011 - 04:12 PM.

ipbpower's Photo ipbpower 15 Jul 2011

นอกจากอาหารญี่ปุ่นแล้ว มีบริการป้อนอาหารโดยสาว หมวยx ไหมครับ

View Postipbpower, on 15 July 2011 - 04:15 PM, said:

นอกจากอาหารญี่ปุ่นแล้ว มีบริการป้อนอาหารโดยสาว หมวยx ไหมครับ
555 ที่ร้านมีแต่หนุ่มอะสิค้าบบบบบบบ :act_right:

SnakeSolov's Photo SnakeSolov 15 Jul 2011

โหเจ๋งเลยนะครับ ว่างๆจะไปอุดหนุนครับ แกงกระหรี่น่ากินมาก อร๊างงง :o_shame:

qkab18's Photo qkab18 15 Jul 2011

View PostSID VICIOUS, on 15 July 2011 - 04:11 PM, said:

ต้องขอโทษจิงๆ ตอนนี้ที่ร้านเพิ่งเปิดไม่นานยังไม่มีโปรโมชั่น แต่!!!!!!
- สำหรับสมาชิก DGO วันนี้ผมเข้าร้านพอดี ขอให้ท่านแสดงตัวด้วย ผมจะเพิ่มอาหารให้เยอะเป็นพิเศษ และท่านใดที่ไม่ได้สั่งอาหาร SET ปรกติจะไม่มี มิโสะซุป วันนี้ผมบริการให้สมาชิกแบบไม่คิดค่า มิโสะ เลยคับ ถ้าสั่งชุดเกี๊ยวซ่าก้อจะเพิ่มจำนวนชิ้นให้ด้วย ^^

ขอบคุณทุกๆ ท่านมากมายนะค้าบบบบบบบบบ
แจ่มมากมาย :cat_dance:

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 15 Jul 2011

เปิดมาสักพักละหนิครับ เสียดายไม่ได้ทำงานแถวนั้นแล้ว
ใกล้ที่ทำงานเก่าเดินแค่ 1นาที