`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

สำหรับคนกำลังตัดสินใจระหว่าง iphone กับ an...

prokchol's Photo prokchol 24 Jul 2012

ของผมมือถือใช้ Samsung Galaxy Note ส่วน Tablet ใช้ The New iPad ครับ ตอบได้ทุกโจทย์ แต่ก็ยังติในส่วนของภาษาไทยสำหรับที่จะใช้งาน MS Office ครับ ยังมีบาง Fonts ที่ทั้งคู่อ่านไม่ได้ Format ตัวอักษรแสดงไม่ถูกต้อง สุดท้ายก็ยังต้องใช้ Notebook ทำงานอยู่ดีครับ

ปล. กำลังรอ MS Office for iPad ออกปลายปีนี้ เป็นความหวังสุดท้ายครับ

firstgame's Photo firstgame 29 Jul 2012

ที่พูดถึงนี่ยังมะมีซักตัวเลยอ่ะครับ 555+

แต่กำลังจะสอยอยู่ยังมะรู้เลยจาเล่น iphone หรือ samsung s3ดี

blue k's Photo blue k 29 Jul 2012

พรุ่งนี้จะไปถอยมาซักเครื่อง คงจะเลือกแอนดรอยด์แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอารุ่นไหนดี :r15:

boymhee's Photo boymhee 11 Aug 2012

เวลานี้ ผมเทใจไปเขียวหมดแล้วครับ

รอดู 5 ออกว่ามันจะมีอะไรเด้ดออกมาสู้ ค่อยตัดสินใจอีกที

ใช้ S3 รอไปก่อน :r18:

sagafrontier's Photo sagafrontier 11 Aug 2012

Android มีแอพ ghost phone ไว้ซ่อนกิ๊กครับผมเลยใช้โดยไม่ลังเล

ไม่รู้ว่ส iphone มีรึเปล่ส

plzkillme's Photo plzkillme 14 Oct 2012

ตอนนี้ปันใจไปหาหุ่นเขียวล่ะ ลองมาหมดล่ะ ios window มาจบที่ android เพราะ note 2 นี่แหล่ะที่ทำได้เกินคาดหมายไว้

sittichai55's Photo sittichai55 06 Dec 2012

กำลังรอ iphone อิอิ

Jerryf4's Photo Jerryf4 20 Jan 2013

ขอบคุณครับ

chay2517's Photo chay2517 22 Jul 2013

ตอนนี้ได้ไอโฟนสี่ 16 กิ๊ก มาใช้ แล้วใช้ดีนะครับ ลื่นๆ เลย ครับ แต่แบทหมดเร็วไปหน่อย :r31:

bookstore's Photo bookstore 29 May 2014

อยากได้ ios ที่ไม่ต้องผ่าน itune จัง