`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

[Ka-ToA's Vewlix] My Custom Vewlix

joe-limited's Photo joe-limited 18 Feb 2012

เจ๋งเลย

arterart's Photo arterart 21 Feb 2012

โอวววว เพิ่งได้เข้ามาดู ชื่นชมในความตั้งใจ ชอบจริงๆ คับ สุดยอด

morigan's Photo morigan 12 Mar 2012

มาแจม เพิ่งได้มาเมื่อวาน ใช้เวลาขัดสามชั่วโมง มันวับเลย แต่สภาพสู้ของคุณตั้วไม่ได้ สติ๊กเกอร์ขาดๆหายๆ

วันนี้มาโมเพิ่ม เนื่องจากไปเดิน ​​B2S เจอตัว stand เห็นแล้วเกิดไอเดีย ซื้อมาเลย 180 บาท

อาจจะเป็น Type1 เลยไม่มีตัวใส่ Flyer มาด้วย

ไม่เป็นไร เราโมให้เป็น Type2 ได้ Print Flyer หาสว่านเจาะแล้วขันน๊อตเข้าไปเป็นอันจบ

ต่อด้วยนำ Figure Street ที่แถมมากับแผ่น Collector Edition ของ Xbox360 ไหนๆก็ขายไม่ได้ แกะใช้เลยแล้วกัน

ฮาโดเคน
Edited by morigan, 14 March 2012 - 10:44 PM.

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 12 Mar 2012

View Postmorigan, on 12 March 2012 - 12:44 AM, said:

มาแจม เพิ่งได้มาเมื่อวาน ใช้เวลาขัดสามชั่วโมง มันวับเลย แต่สภาพสู้ของคุณตั้วไม่ได้ สติ๊กเกอร์ขาดๆหายๆ

เยี่ยมเลยครับ ของผมก็ใช่ว่าจะสมบูรณ์ครับ สติ๊กเกอร์ก็ไม่สวยเหมือนกัน มันขาดๆบ้างเหมือนหมึกหมดอ่ะครับ ถ่ายไกลๆเลยไม่เห็น ^ ^

Ryo's Photo Ryo 13 Mar 2012

เข้ามาแจม :r38:

benzpha's Photo benzpha 15 Mar 2012

ตอนตู้รุ่นนี้ออกใหม่ๆผมคิดจะทำแบบคุณเหมือนกันครับ ของพร้อมแล้ว แต่หมดไฟซะก่อน มาเจอแบบนี้ต้องจัดบ้าง สวยงามจริงๆครับ

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 17 Mar 2012

View Postbenzpha, on 15 March 2012 - 05:50 AM, said:

ตอนตู้รุ่นนี้ออกใหม่ๆผมคิดจะทำแบบคุณเหมือนกันครับ ของพร้อมแล้ว แต่หมดไฟซะก่อน มาเจอแบบนี้ต้องจัดบ้าง สวยงามจริงๆครับ

จัดเลยครับ แล้วมาแบ่งกันชมบ้างนะครับ สู้ๆจ้า ^ ^

L-JacK's Photo L-JacK 21 Mar 2012

สวดยอดไปเลยครับ ไม่คิดว่าว่าจะมีคนทำตู้แบบนี้มานั่งเล่นที่ห้องตัวเองได้เลยนะเนี่ย

Ch0bits's Photo Ch0bits 25 May 2012

ตู้ OK baby :r63:

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 26 May 2012

View PostCh0bits, on 25 May 2012 - 11:11 AM, said:

ตู้ OK baby :r63:

มันใช่มั้ยเนี่ย คุณฟี่ T T

amezon's Photo amezon 21 Jul 2012

แจ่มมากครับ นับถือในความพยายามเลยครับ โดนไปเท่าไหร่ครับ

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 22 Jul 2012

View Postamezon, on 21 July 2012 - 06:18 PM, said:

แจ่มมากครับ นับถือในความพยายามเลยครับ โดนไปเท่าไหร่ครับ

หลายพันอยู่ครับ

ทำเองนะครับ มันยากตรงหาเวลาทำเนี่ยแหละ T T

View Postamezon, on 21 July 2012 - 06:18 PM, said:

หลายพันอยู่ครับ

ทำเองนะครับ มันยากตรงหาเวลาทำเนี่ยแหละ T T