`
←  RPG Corner
Logo
»

Demon Soul ถ้วยไม่เด้ง

Santao's Photo Santao 17 Jun 2011

มีวิธีแก้ไหมครับ อัพ miracle เต็มแล้วถ้วยไม่เด้งหรือผมต้องเล่นใหม่ครับ

ปล.กลัวเล่นใหม่แล้วไม่เด้งอีก เฮ้อเซ็ง

MishimoO's Photo MishimoO 22 Jun 2011

ไม่ใช่ bug ถ้วย ไม่เด้งหรอกครับ ผมคิดว่า คุณ up miracle ไม่ครบต่างหาก
มี เวทหนึ่งชื่อ Recovery ต้องใช้ Colorless Demon's Soul x 3 ในการเรียน
ซึ่งได้จาก Primeval Demon ไม่ใช่ได้มาจากการ ฆ่า บอส

Santao's Photo Santao 23 Jun 2011

เด้งแล้วครับ จริงของคุณ ขอบคุณครับ