`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

สอบถามเรื่อง rockband lego หน่อยครับ

thebester119's Photo thebester119 04 Jun 2011

พอดีวันนี้พึ่งจะได้ลองเล่น RockBand : Lego ครับ แต่เล่นด้วย กลองของ Band Hero Xbox นะครับ

เวลาเล่นแล้ว โน๊ต ที่ใช้เท้าเหยียบทำไมมันเหยียบ auto ครับ(ผมตีอย่างเดียวไม่ต้องเหยียบ) :o_angry:

ลองกับเกมส์อื่น เหยียบได้ปกตินะครับ

อยากจะปรับให้เหยียบเองต้องทำยังไงครับ

ขอบคุณครับ

mosk's Photo mosk 06 Jun 2011

มันเข้าไปปรับได้นะครับ รู้สึกจะอยู่ในเมนู extra ครับ

thebester119's Photo thebester119 06 Jun 2011

ขอบคุณมากครับไว้จะกลับบ้านไปลองดูครับ

ได้หรือไม่ได้ยังไงจะมาแจ้งอีกทีครับ

ขอบคุณครับ :cat_yes: