`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

DGO FC มาเตะบอลกันเถอะ...

The Fool's Photo The Fool 15 Mar 2009

วันนี้ไม่ไปขอตัวละกันนะครับ เมาค้างเมื่อคืนหนักไปหน่อย ปวดหัว ฝากบอกเพื่อนๆผี ด้วยว่ารู้นะว่าเธอเจ็บ อิอิ

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 22 Mar 2009

ตอนนี้กระผมอยู่บ้านแล้วขอรับ ไม่ทราบว่าหลายๆคนได้ไปเตะกันรึเปล่า?

ส่วนพี่เบียร์นี่คงไปดู GG แล้วล่ะมั้ง? หุหุ

The Fool's Photo The Fool 22 Mar 2009

ไม่ได้ไปดูครับ คนเยอะดูแต่ 07 show เซ็งมากรายการทำได้ปัญญาอ่อนมาก

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 23 Mar 2009

QUOTE (The Fool @ Mar 22 2009, 07:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ได้ไปดูครับ คนเยอะดูแต่ 07 show เซ็งมากรายการทำได้ปัญญาอ่อนมาก

แต่สาวเจ้าก็สนุกสนานดีนี่ครับ ตอนเล่นเกมอ่ะ น่ารักดีผมละดีใจด้วยเลยนะตอนที่ snsd ชนะอ่ะ

The Fool's Photo The Fool 23 Mar 2009

QUOTE (finalekung^^ @ Mar 23 2009, 01:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แต่สาวเจ้าก็สนุกสนานดีนี่ครับ ตอนเล่นเกมอ่ะ น่ารักดีผมละดีใจด้วยเลยนะตอนที่ snsd ชนะอ่ะ

แค่หงุดหงิดถึงความไม่พร้อมของรายการอะครับแต่ sunny แทยอม Tiffany น่ารักมาก

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 20 Jun 2009

กระทู้นี้ร้างซะแล้ว เห่อๆ พวกพี่เป็นไงกันบ้างครับ สบายดีกันใช่รึเปล่าครับ?

ส่วนตัวผมอยู่บ้านสบายดี แต่ไม่ออกไปไหนเลยอ่ะ นั่งเฝ้าโรงแรมทั้งวัน

ตอนนี้ผมกำลังจะมีรองเท้าปุ่มสั้นๆเหมือนของพี่เบียร์แล้วนา.... ตัดปุ่มเอาเอง ฮาๆ

พี่ไปรท์วันนั้นขออภัย ตัดเอ็มอย่างมิมีเยื่อใย อิอิ แล้วพี่เบียร์ทำทีสิสไปถึงไหนแล้วเอ่ย?

สองคนนี้เตะบอลกันบ้างรึเปล่าเนี้ย? โอ้ว... พูดแล้วก็คิดถึงตอนเตะบอลกัน คนเยอะๆสนุกดี

ตอนนี้ไม่รู้เป็นไงบ้าง คนคงจะน้อยอ่ะเนอะ ยังไงก็รักษาประเพณีเตะบอลสนามเป้าต่อๆไปนะครับ หุหุ

The Fool's Photo The Fool 23 Jun 2009

ไม่ได้ไปเลยครับช่วงนี้ ส่วน thesis ไม่รอดแล้วครับเพราะมีปัญหากับที่ปรึกษาแถมหลังๆงานเยอะมากครับ หัวจะระเบิด ไว้ขึ้นเหนือไปจะแวะไปที่ร้านครับว่าแต่มีสาวๆ ไปนั่งเยอะไหมครับ

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 24 Jun 2009

QUOTE (The Fool @ Jun 23 2009, 11:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ได้ไปเลยครับช่วงนี้ ส่วน thesis ไม่รอดแล้วครับเพราะมีปัญหากับที่ปรึกษาแถมหลังๆงานเยอะมากครับ หัวจะระเบิด ไว้ขึ้นเหนือไปจะแวะไปที่ร้านครับว่าแต่มีสาวๆ ไปนั่งเยอะไหมครับ

สาวร้านผมไม่เยอะหรอกครับ เพราะยังไม่ได้ทำเค้กขายเลยครับ ได้แต่เปิดห้องให้เข้าพัก

แต่สาวร้านเหล้าข้างๆ สาวเยอะนะครับ ฝั่งตรงข้ามก็มี มาเที่ยวนี่หิ้วได้นะ แต่ผมไม่ชำนาญ ฮาๆๆๆ

ปล.ถ้าหยุดช่วงวันที่ 4-8 มาเที่ยวหาได้นะครับ เดี๋ยวให้ชิมเค้กฟรี

The Fool's Photo The Fool 25 Jun 2009

คงหนาวนี้แหละครับอาจจะขึ้นไป ไม่เหลืออะไรแล้วแฟนก็เลิกคงจะแวะไปเปลี่ยวซะหน่อย

sharp's Photo sharp 12 Dec 2009

ยังมีคนนัดเตะบอลกันอยู่ป่าวครับเนี่ย สนใจเหมือนกัน(ถ้าไม่ไกลเกินไป) lol.gif

Oae's Photo Oae 07 Jan 2010

เธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเนเธฅเน‰เธงเธˆเธฐเน„เธ›เน€เธฅเนˆเธ™เธ—เธตเนˆเน„เธซเธ™เธšเน‰เธฒเธ‡เธซเธทเธฃเธญเน€เธ›เธฅเนˆเธฒเธ„เธฃเธฑเธš เธซเธ™เธธเนˆเธกเน† DGO

เธญเธขเธฒเธเน„เธ›เนเธˆเธกเธ„เธฃเธฑเธšเธœเธก

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 07 Feb 2010

เธเธฃเธฐเธ—เธนเน‰เธฃเน‰เธฒเธ‡เธˆเธฃเธดเธ‡เน† เนเธฎเธฐ เธฎเนˆเธฒเน†เน†

เน„เธกเนˆเธ—เธฃเธฒเธšเธงเนˆเธฒเธ—เธฑเนˆเธ™เธญเธทเนˆเธ™เน†เน€เธ›เน‡เธ™เธšเน‰เธฒเธ‡เธ™เน‰เธฒ~

เธกเธตเธ„เธ™เธชเธ™เนƒเธˆเธญเธขเธฒเธเนเธˆเธกเธ”เน‰เธงเธขเนเธฅเน‰เธงเน€เธ™เธตเน‰เธข เธซเธธเธซเธธ

Hero of Gunner's Photo Hero of Gunner 28 Apr 2010

เธขเธฑเธ‡เน€เธ•เธฐเธเธฑเธ™เธญเธขเธนเนˆเน„เธซเธกเธ„เธฃเธฑเธš
เน€เธžเธดเนˆเธ‡เน€เธซเน‡เธ™เธเธฃเธฐเธ—เธนเน‰

teepsp's Photo teepsp 04 Dec 2010

เน„เธ›เน€เธ•เธฐเธ—เธตเนˆเน„เธซเธ™เธ„เธฃเธฑเธšเธŠเนˆเธงเธขPMเธกเธฒเธšเธญเธเธ—เธตเนˆเธ„เธฃเธฑเธš

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 04 Dec 2010

เธญเน‹เธญ เธ™เธถเธเธงเนˆเธฒเธœเธกเน„เธ›เธŠเธงเธ™เน€เธ•เธฐเธšเธญเธฅเธ—เธตเนˆเน„เธซเธ™เธ‹เธฐเธญเธตเธ เธ—เธตเนˆเนเธ—เน‰เธเน‡เนƒเธ™เธ”เธตเธˆเธตเน‚เธญเธ™เธตเนˆเน€เธญเธ‡ เธชเธ–เธฒเธ™เธ—เธตเนˆเน†เน€เธ‚เธฒเน„เธ›เน€เธ•เธฐเธเธฑเธ™เธเน‡ เธชเธ™เธฒเธกเน€เธ›เน‰เธฒ เธซเธฃเธทเธญ เธ•เธดเธ”เธชเธ–เธฒเธ™เธตเธ—เธ—เธš5(เธŠเนˆเธญเธ‡5) เธ™เธฑเนˆเธ™เน€เธญเธ‡

เธซเนˆเธฒเธ‡เธˆเธฒเธเธญเธ™เธธเน€เธชเธฒเธฃเธตเธŠเธฑเธขเน„เธกเนˆเน€เธ—เนˆเธฒเน„เธซเธฃเนˆ เธซเธฃเธทเธญเธˆเธฐเน€เธ”เธดเธ™เธ—เธฒเธ‡เธšเธตเธ—เธตเน€เธญเธชเธเน‡เธฅเธ‡เธชเธ™เธฒเธกเน€เธ›เน‰เธฒเน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธš เนเธ•เนˆเน„เธกเนˆเธกเธตเธœเธกเน„เธ›เน€เธ•เธฐเธ”เน‰เธงเธขเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เน€เธžเธฃเธฒเธฐเธœเธกเธเธฅเธฑเธšเธกเธฒเธญเธขเธนเนˆเธšเน‰เธฒเธ™เน„เธ”เน‰เธ›เธตเธซเธ™เธถเนˆเธ‡(เธเธงเนˆเธฒเน†)เนเธฅเน‰เธงเธ„เธฃเธฑเธšเธœเธก

เธ—เนˆเธฒเธ™เธชเธฒเธกเธฒเธฃเธ–เธ•เธดเธ”เธ•เนˆเธญเธ„เธธเธ“ Prite เธญเธตเธเธ—เธตเน„เธ”เน‰เน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธšเน€เธžเธทเนˆเธญเธ‚เธญเน€เธšเธญเธฃเนŒเน‚เธ—เธฃเน€เธžเธทเนˆเธญเธ™เน†เธ™เน‰เธญเธ‡เน†เธ—เธตเนˆเน€เธ‚เธฒเธขเธฑเธ‡เน€เธ•เธฐเธเธฑเธ™เธญเธขเธนเนˆเธ„เธฃเธฑเธš เธญเน‰เธญ เธฅเธทเธก เน€เธงเธฅเธฒเธ—เธตเนˆเน€เธ•เธฐเธเธฑเธ™เธเน‡ 4:30 เธ–เธถเธ‡ เน€เธซเธ™เธทเนˆเธญเธข(เธเน‡เน€เธฅเธดเธ)เธ„เธฃเธฑเธš

easyearth's Photo easyearth 13 Jun 2012

ยังเตะกันอยู่รึป่าวครับ ?

Yabin's Photo Yabin 13 Jun 2012

อยากเตะด้วยครับ

The Fool's Photo The Fool 13 Jun 2012

ไม่ได้เตะกันนานแล้วคับ สนามโดนยึดต่างฝ่ายต่างแยกย้ายไปหมด

montra's Photo montra 23 Jul 2012

ยังมีบ้างไม