`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

ในห้องนี้มีใครรับซ่อมกลอง XBOX มั่งครับ

®å¥ЌΘçΦ♏$©™'s Photo ®å¥ЌΘçΦ♏$©™ 09 Apr 2011

ในห้องนี้มีใครรับซ่อมกลอง XBOX มั่งครับ
คือกลองผม รุ่น Guitar Hero World Tour ปุ่มสีเหลืองมันตีไม่ค่อยติดครับ
บางทีมันก็ชอบเบิ้ล ทำให้เล่นไม่สนุก
อยากทราบว่ามีใครรับซ่อมมั่งครับ
ราคาประมาณเท่าไร
มีอะไหล่เปลี่ยนรึเปล่า

ขอบคุณครับ

stillenigma's Photo stillenigma 09 Apr 2011

ไม่แน่ใจว่่าช่างจินยังรับซ่อมไหมนะครับ หรือว่าถ้าสะดวกไปแถวดิจิตอลเกตเวย์ก็ที่นั่นก็ได้ครับ ร้านnadzเค้าจะมีส่วนของnadzcareที่คอยรับซ่อบอุปกรณ์ต่างๆอยู่ ผมก็เคยเอากลองไปซ่อมที่นั้นครับ แต่ราคานี่ต้องไปคุยกะเค้าอีกทีนะฮะ